Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 161 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 195 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 155 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,46%, Tư vấn 36,54%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.350.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 566.702.969.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,46%, Tư vấn 36,54%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.350.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 566.702.969.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án phường Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 52 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.48% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (11)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (2), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 20:53
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQ LCNT gói thầu thi công xây dựng và gói thầu giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
21/08/2026 16:55
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và gói thầu giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
21/08/2026 16:51
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thi công xây dựng công trình: Nâng cấp trường Tiểu học và Trung học cơ sở Trung Minh với 6 gói thầu.
21/08/2026 16:37
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập điều chỉnh Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUY HOẠCH HOÀ BÌNH
31/07/2026 10:02
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra điều chỉnh Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
31/07/2026 09:58
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đoạn cuối ngõ 72 đường Mạc Đĩnh Chi, phường Tân Thịnh (đoạn đấu nối ra đường Phùng Hưng).
31/07/2026 09:09
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
25/07/2026 11:18
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 587
04/07/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (bước thiết kế bản vẽ thi công) công trình: Xây dựng, mở rộng trường Trung học cơ sở Lý Tự Trọng với 5 gói thầu.
20/06/2025 16:56
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá (gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
31/05/2025 09:35
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ khảo sát và báo cáo nghiên cứu khả thi (Gói thầu số 03).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ DUY KHÁNH
31/05/2025 09:29
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng (Gói thấu số 02).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Bình Minh Hiếu
12/05/2025 17:17
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát (gói thầu số 01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HÀ HB
12/05/2025 17:15
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (bước chuẩn bị đầu tư) dự ánCải tạo, sửa chữa tuyến đường Trần Hưng Đạo, thành phố Hoà Bình với 4 gói thầu.
10/05/2025 17:59
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông (Gói thầu số 09).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ TRUNG THÀNH HB, Trung tâm Kỹ thuật đường bộ
25/04/2025 16:30
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, cắm mốc phục vụ giải phóng mặt bằng (Gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
09/04/2025 15:36
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp công trình hạng mục bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI AN
27/03/2025 10:02
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình hạng mục bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
27/03/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 20:53
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQ LCNT gói thầu thi công xây dựng và gói thầu giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
21/08/2026 16:55
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và gói thầu giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SÔNG ĐÀ HÒA BÌNH
21/08/2026 16:51
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thi công xây dựng công trình: Nâng cấp trường Tiểu học và Trung học cơ sở Trung Minh với 6 gói thầu.
21/08/2026 16:37
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập điều chỉnh Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUY HOẠCH HOÀ BÌNH
31/07/2026 10:02
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra điều chỉnh Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
31/07/2026 09:58
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đoạn cuối ngõ 72 đường Mạc Đĩnh Chi, phường Tân Thịnh (đoạn đấu nối ra đường Phùng Hưng).
31/07/2026 09:09
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
25/07/2026 11:18
Ban quản lý dự án phường Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 587
04/07/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 161 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đã đăng tải 52 TBMT trong 44 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 52 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình đã đăng tải 195 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 195 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 155 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình có quan hệ với 47 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phường Hòa Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong mỗi cái chết đều có sự hân hoan; trong mỗi khoái lạc đều có chút chết chóc. "
Norman Mailer