Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 64,29%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.115.885.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.995.262.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 64,29%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.115.885.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.995.262.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
20/09/2022 22:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN LONG VIỆT
20/09/2022 22:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THÁI ANH
25/05/2022 20:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm doanh cụ , thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển Long Việt
11/11/2021 12:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
18/09/2021 14:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Minh Trang
19/05/2021 07:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng+Lắp dựng thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC HIỆP HÒA
05/05/2021 15:18
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/04/2021 09:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng+Lắp dựng thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2021 14:58
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC CHÍNH
29/07/2020 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ 79, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THÁI ANH
20/09/2022 22:13
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT AN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN LONG VIỆT
20/09/2022 22:08
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 15:34
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 15:17
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 10:31
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 08:53
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2022 20:49
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2022 09:19
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Doanh trại Sư đoàn bộ, các Tiểu đoàn, các Đại đội trực thuộc Sư đoàn 304/Quân đoàn 2 với 7 gói thầu.
12/08/2022 15:36
Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ 79, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THÁI ANH
25/05/2022 20:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
20/09/2022 22:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN LONG VIỆT
20/09/2022 22:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THÁI ANH
25/05/2022 20:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm doanh cụ , thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển Long Việt
11/11/2021 12:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM KHÁNH
18/09/2021 14:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Minh Trang
19/05/2021 07:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng+Lắp dựng thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC HIỆP HÒA
05/05/2021 15:18
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/04/2021 09:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL số 03: Thi công xây dựng+Lắp dựng thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2021 14:58
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL số 03 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Sư đoàn 304.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC CHÍNH
29/07/2020 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án Sư đoàn 304 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thận trọng là đứa con trưởng của sự khôn ngoan. "
Victor Hugo