Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 380 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 201 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 190 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 189 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 26,92%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.498.894.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 312.441.550.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 26,92%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.498.894.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 312.441.550.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 89 KHLCNT trong đó có 89 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
04/11/2022 13:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư thu hồi của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
18/10/2022 11:13
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
11/10/2022 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
11/10/2022 15:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc cắm mốc giới của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần địa chính Hà Nội
06/10/2022 20:21
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đề nghị cấp giấy phép môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn môi trường Hà Nội xanh
21/09/2022 09:53
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 13 gói thầu.
14/09/2022 17:54
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trung tâm thể dục, thể thao thuộc thiết chế công đoàn tại Trà Vinh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 10 gói thầu.
31/08/2022 13:22
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 11 gói thầu.
02/08/2022 10:04
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công, lập dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
06/07/2022 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
04/11/2022 13:11
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư thu hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
18/10/2022 11:13
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Lữ đoàn 239-Binh chủng Công binh
11/10/2022 15:48
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
11/10/2022 15:35
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Đo đạc cắm mốc giới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần địa chính Hà Nội
06/10/2022 20:21
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đề nghị cấp giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn môi trường Hà Nội xanh
21/09/2022 09:53
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công với 13 gói thầu.
14/09/2022 17:54
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trung tâm thể dục, thể thao thuộc thiết chế công đoàn tại Trà Vinh với 10 gói thầu.
31/08/2022 13:22
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công với 11 gói thầu.
02/08/2022 10:04
Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công, lập dự toán rà phá bom mìn vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
06/07/2022 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
04/11/2022 13:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư thu hồi của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt
18/10/2022 11:13
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
11/10/2022 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
11/10/2022 15:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc cắm mốc giới của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần địa chính Hà Nội
06/10/2022 20:21
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đề nghị cấp giấy phép môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn môi trường Hà Nội xanh
21/09/2022 09:53
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 13 gói thầu.
14/09/2022 17:54
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trung tâm thể dục, thể thao thuộc thiết chế công đoàn tại Trà Vinh của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 10 gói thầu.
31/08/2022 13:22
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch một số gói thầu trong quyết định số 214/QĐ-TLĐ ngày 17/01/2019 và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn với 11 gói thầu.
02/08/2022 10:04
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công, lập dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Xây dựng Lũng Lô
06/07/2022 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải 89 KHLCNT, trong đó có 380 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn đã đăng tải 201 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 201 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án Thiết chế Công đoàn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".