Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 218.379.577.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 217.640.971.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 218.379.577.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 217.640.971.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chống ngập úng tại khu vực ngã 5 Biên Hùng, thành phố Biên Hòa với 1 gói thầu.
20/10/2016 09:54
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chống ngập úng tại khu vực ngã 5 Biên Hùng, thành phố Biên Hòa với 3 gói thầu.
21/09/2016 14:05
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Tuyến thoát nước dải cây xanh, huyện Nhơn Trạch với 2 gói thầu.
26/08/2016 08:44
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chống ngập úng khu vực suối Chùa, suối Bà Lúa và suối Cầu Quan, thành phố Biên Hòa với 1 gói thầu.
14/07/2016 15:32
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 3 (Xây lắp) gồm: 1.Xây dựng tuyến cống hộp dọc đường Nguyễn Ái Quốc dài khoảng 689m từ điểm đầu dự án tại Km0+000 (góc bên phải tuyến đối diện với trường Mầm non Bé Ngoan) và điểm cuối Km0+689 (trước cổng Công ty cổ phần Nông súc sản); 2.Xây dựng tuyến cống hộp băng qua đường Nguyễn Ái Quốc dài 51,6m từ Km0+689 đến Km0+740,6 (gần cầu Săn Máu); 3.Xây dựng tuyến cống hộp băng qua đường Nguyễn Ái Quốc dài 51,6m từ trước cổng Công ty cổ phần Nông súc sản ra suối Săn Máu; 4.Các công trình toàn tuyến như: Sàn thu nước, Hố ga, cửa xả (giải pháp đầu tư, khối lượng công việc và các hạng mục theo dự toán và dự án được duyệt) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/07/2016 08:54
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo đoạn cống thoát nước từ phía Công ty Nông súc sản Đồng Nai băng qua đường Nguyễn Ái Quốc ra suối Săn Máu với 7 gói thầu.
05/07/2016 14:08
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước khu vực suối Nước Trong, huyện Long Thành với 3 gói thầu.
25/05/2016 15:01
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kè gia cố bờ sông Đồng Nai đoạn từ khu dân cư dọc sông Rạch Cát phường Thống Nhất đến trạm xử lý nước thải số 2 phường Tam Hiệp, thành phố Biên Hòa với 4 gói thầu.
09/05/2016 08:16
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Hệ thống quan trắc nước thải tự động gồm: Thiết bị quan trắc tự động COD cho nước thải đầu vào; Thiết bị quan trắc tự động nước thải ra khỏi nhà máy gồm các chỉ tiêu: COD, TSS, pH và lưu lượng kênh hở; Bộ truyền thông không dây GPRS truyền dữ liệu về Trung tâm công nghệ thông tin thuộc Sở Tài nhuyên và Môi trường Đồng Nai; Nhà bao che trạm quan trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Môi trường Việt An
25/12/2015 09:19
Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đăng tải TBMT Hệ thống quan trắc nước thải tự động gồm: Thiết bị quan trắc tự động COD cho nước thải đầu vào; Thiết bị quan trắc tự động nước thải ra khỏi nhà máy gồm các chỉ tiêu: COD, TSS, pH và lưu lượng kênh hở; Bộ truyền thông không dây GPRS truyền dữ liệu về Trung tâm công nghệ thông tin thuộc Sở Tài nhuyên và Môi trường Đồng Nai; Nhà bao che trạm quan trắc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/12/2015 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án thoát nước Đồng Nai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng căm hận nhân lên lòng căm hận, bạo lực nhân lên bạo lực, sự cứng rắn tăng lên sự cứng rắn trong chuỗi thang cuốn đi xuống sự hủy diệt. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.