Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.546.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.570.175.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.546.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.570.175.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
29/11/2013 18:17
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
29/11/2013 18:15
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.1: Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã ( Bình Phước, Tân An Hội, Tân Long Hội và Tân Long) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh An Sơn - NEH
29/11/2013 18:08
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Long Hồ và xã (Long An và Thanh Đức) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 10:09
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Phú Quới, Lộc Hòa, Hòa Phú và Thạnh Quới) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 10:03
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Long Phước, Tân Hạnh, Phú Đức và Phước Hậu) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 09:58
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (An Bình, Bình Hòa Phước, Đồng Phú và Hòa Ninh) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng - Trắc địa bản đồ An Sơn
12/08/2013 09:44
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.1: Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã ( Bình Phước, Tân An Hội, Tân Long Hội và Tân Long) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đăng tải TBMT Tích hợp cơ sở dữ liệu địa chính tỉnh Vĩnh Long "VL-T-022" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2014 09:46
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Hưng Quốc
29/11/2013 18:17
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long..
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Thủ Thiêm - Sài Gòn
29/11/2013 18:15
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu VL-T-021.1: Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã ( Bình Phước, Tân An Hội, Tân Long Hội và Tân Long) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long..
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh An Sơn - NEH
29/11/2013 18:08
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Long Hồ và xã (Long An và Thanh Đức) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Công nghệ và tài nguyên môi trường Hà Thành
12/08/2013 10:09
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Phú Quới, Lộc Hòa, Hòa Phú và Thạnh Quới) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên Danh Thủ Thiêm - Sài Gòn
12/08/2013 10:03
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Long Phước, Tân Hạnh, Phú Đức và Phước Hậu) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên Danh Thủ Thiêm - Sài Gòn
12/08/2013 09:58
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh công bố kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (An Bình, Bình Hòa Phước, Đồng Phú và Hòa Ninh) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng - Trắc địa bản đồ An Sơn
12/08/2013 09:44
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đăng tải TBMT VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đăng tải TBMT VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
29/11/2013 18:17
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
29/11/2013 18:15
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu VL-T-021.1: Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã ( Bình Phước, Tân An Hội, Tân Long Hội và Tân Long) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh An Sơn - NEH
29/11/2013 18:08
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Long Hồ và xã (Long An và Thanh Đức) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 10:09
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Phú Quới, Lộc Hòa, Hòa Phú và Thạnh Quới) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 10:03
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (Long Phước, Tân Hạnh, Phú Đức và Phước Hậu) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
12/08/2013 09:58
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản khác gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã (An Bình, Bình Hòa Phước, Đồng Phú và Hòa Ninh) – huyện Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng - Trắc địa bản đồ An Sơn
12/08/2013 09:44
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.3 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính thị trấn Cái Nhum và 3 xã ( An Phước, Chánh An và Chánh Hội) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.2 : Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 5 xã (Hòa Tịnh, Long Mỹ, Mỹ Phước, Mỹ An và Nhơn Phú) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải TBMT VL-T-021.1: Đo đạc lập bản đồ địa chính, đăng ký đất đai và tài sản gắn liền với đất, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất và lập hồ sơ địa chính và xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính 4 xã ( Bình Phước, Tân An Hội, Tân Long Hội và Tân Long) – Huyện Mang Thít – Tỉnh Vĩnh Long. của chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2013 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án VLAP cấp Tỉnh có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies