Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.294.047.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.054.146.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.294.047.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.054.146.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:47
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2026 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 9 gói thầu.
16/06/2026 14:46
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" với 14 gói thầu.
07/05/2026 15:01
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp dịch vụ hội thảo cho các hoạt động của Cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG DU LỊCH QUỐC TẾ VÀ KINH DOANH KHÁCH SẠN
05/11/2025 15:04
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê nhóm chuyên gia đánh giá các nguồn dữ liệu hành chính phục vụ Tổng điều tra dân số và nhà ở 2029.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Thu Hiền
29/10/2025 14:28
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 1 gói thầu.
03/10/2025 12:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải TBMT Thuê công ty cung cấp dịch vụ hội thảo cho các hoạt động của Cục Thống kê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2025 16:09
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 22 gói thầu.
01/10/2025 15:46
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê nhà cung cấp vé máy bay cho các hoạt động của Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DVTM NGỌC ANH
26/09/2025 17:31
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức các cuộc họp kỹ thuật, hội nghị, hội thảo, tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
26/09/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2023 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" với 6 gói thầu.
18/12/2023 15:59
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp dịch vụ tổ chức hội thảo cho các hoạt động do Tổng cục Thống kê tổ chức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
08/05/2023 16:55
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty cung cấp dịch vụ tổ chức hội thảo cho các hoạt động do Tổng cục Thống kê tổ chức với 3 nhà thầu tham gia.
10/04/2023 09:36
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải TBMT Thuê công ty cung cấp dịch vụ tổ chức hội thảo cho các hoạt động do Tổng cục Thống kê tổ chức theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2023 17:49
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2023 của dự án "HỖ TRỢ CÁC CƠ QUAN VIỆT NAM TRONG VIỆC SẢN XUẤT, CUNG CẤP, VÀ SỬ DỤNG DỮ LIỆU, BẰNG CHỨNG CÓ CHẤT LƯỢNG VỀ DÂN SỐ PHỤC VỤ CÔNG TÁC ĐÁNH GIÁ, XÂY DƯNG VÀ THỰC HIỆN CÁC CHÍNH SÁCH, CHIẾN LƯỢC, CHƯƠNG TRÌNH PHÁT TRIỂN KINH TẾ - XÃ HỘI VÀ GIÁM SÁT CÁC MỤC TIÊU PHÁT TRIỂN BÊN VỮNG Ở VIỆT NAM, GIAI ĐOẠN 2022-2026" với 15 gói thầu.
24/03/2023 11:45
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty xây dựng vi deo hỏi - đáp nghiệp vụ hộ tịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN VRS VIỆT NAM
10/01/2023 10:27
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty phần mềm phát triển các phần mềm, công cụ hỗ trợ triển khai thực hiện Đề án thí điểm liên thông các thủ tục hành chính cấp giấy chứng sinh - đăng ký khai sinh; Cấp giấy báo tử - Đăng ký khai tử trên môi trường điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
10/01/2023 10:22
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty xây dựng vi deo hỏi - đáp nghiệp vụ hộ tịch với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2022 14:42
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty xây dựng vi deo hỏi - đáp nghiệp vụ hộ tịch với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2022 14:42
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải TBMT Thuê công ty xây dựng vi deo hỏi - đáp nghiệp vụ hộ tịch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2022 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:47
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2026 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 9 gói thầu.
16/06/2026 14:46
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" với 14 gói thầu.
07/05/2026 15:01
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp dịch vụ hội thảo cho các hoạt động của Cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG DU LỊCH QUỐC TẾ VÀ KINH DOANH KHÁCH SẠN
05/11/2025 15:04
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê nhóm chuyên gia đánh giá các nguồn dữ liệu hành chính phục vụ Tổng điều tra dân số và nhà ở 2029.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Thu Hiền
29/10/2025 14:28
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 1 gói thầu.
03/10/2025 12:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải TBMT Thuê công ty cung cấp dịch vụ hội thảo cho các hoạt động của Cục Thống kê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2025 16:09
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2025 của dự án "Hỗ trợ các cơ quan Việt Nam trong việc sản xuất, cung cấp, và sử dụng dữ liệu, bằng chứng có chất lượng về dân số phục vụ công tác đánh giá, xây dựng và thực hiện các chính sách, chiến lược, chương trình phát triển kinh tế - xã hội và giám sát các Mục tiêu phát triển bền vững
ở Việt Nam, giai đoạn 2022-2026" (dự án VNM10P04) với 22 gói thầu.
01/10/2025 15:46
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê nhà cung cấp vé máy bay cho các hoạt động của Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DVTM NGỌC ANH
26/09/2025 17:31
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức các cuộc họp kỹ thuật, hội nghị, hội thảo, tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
26/09/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN VNM10P04 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người khiêm tốn không phải là người thờ ơ với tiếng khen, mà là người chăm chú nghe lời chỉ trích. "
Sartre