Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 220 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 206 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 206 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.436.422.731 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.721.698.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.436.422.731 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.721.698.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện video cllip hỗ trợ tập huấn Tổng điều tra của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & TRUYỀN THÔNG CFC
17/08/2022 15:30
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức hội nghị công bố về hệ thống dữ liệu không gian và các sản phẩm Tổng điều tra tại Hà Nội, hội thảo tập huấn về sử dụng hệ thống cơ sở dữ liệu không gian (chuyển giao công nghệ cho Tổng cục Thống kê) tại Hải Phòng, hội nghị đào tạo cho người dùng về phân tích dân số nhân khẩu học tại Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
03/12/2021 09:01
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp thiết bị phục vụ tổ chức hội thảo trực tuyến của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
16/11/2021 16:23
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty công nghệ thông tin phát triển phần mềm máy tính để quản lý hồ sơ và cung cấp dịch vụ cho NCT của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
29/09/2021 15:25
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ thuê ô tô phục vụ các hoạt động: (1) hoạt động khảo sát, đánh giá Luật NCT tại một số địa phương; (2) Thuê xe khảo sát tại Nghệ An và Đà Nẵng, thuê xe hội thảo tại Nghệ An, thuê xe hội thảo tham vấn xây dựng kế hoạch, triển khai mô hình và tập huấn cho đội ngũ cán bộ trung tâm, cán bộ huyện, xã tại Nghệ An; (3) Tập huấn về chăm sóc tích hợp tại cộng đồng cho NCT ở Nghệ An; (4) Khảo sát thực địa nghiên cứu khả thi và xây dựng mô hình chăm sóc tổng hợp; Hội thảo tham v của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ MỸ PHÁT
31/08/2021 17:02
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty xây dựng hệ thống dữ liệu không gian bao gồm tích hợp các dữ liệu không gian, xây dựng web, chi phí phần mềm hệ thống dữ liệu không gian, xây dựng video clip hướng dẫn sử dụng. của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM PACOM
07/07/2021 16:49
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức các hội thảo: (1) Hội thảo công bố kết quả đánh giá 10 năm thực hiện Luật NCT và định hướng điều chỉnh, sửa đổi Luật NCT; (2) Hội thảo kỹ thuật hoàn thiện Chương trình quốc gia về NCT và lấy ý kiến Khung đánh giá Chương trình quốc gia NCT tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh; (3) Tổ chức hội thảo tham vấn về xây dựng mô hình chăm sóc tổng hợp thí điểm tại Đà Nẵng và Nghệ An, Hội thảo tham vấn về xây dựng kế hoạch, triển khai mô hình; tập huấn cho đội ngũ cán bộ tại của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
20/05/2021 09:51
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện cung cấp dịch vụ hội thảo tại Hà Nội, Quảng Ninh, Ninh Bình, Khánh Hòa của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
05/04/2021 22:13
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê một công ty phát triển video đồ họa thông tin về kết quả chuyên khảo mức sinh, chuyên khảo di cư (một bằng tiếng Việt và một bằng tiếng Anh) của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & TRUYỀN THÔNG CFC
03/12/2020 10:15
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức Hội thảo tập huấn về phát triển Bảng điều khiển kỹ thuật số (Dashboard) của Tổng điều tra cho Tổng cục Thống kê, Hội thảo đào tạo sử dụng kỹ thuật ước lượng gián tiếp để ước lượng các chỉ tiêu nhân khẩu học ở quy mô nhỏ tại Hải Phòng, Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức Hội thảo công bố ấn phẩm Tổng điều tra dân số của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
31/10/2020 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện video cllip hỗ trợ tập huấn Tổng điều tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & TRUYỀN THÔNG CFC
17/08/2022 15:30
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức hội nghị công bố về hệ thống dữ liệu không gian và các sản phẩm Tổng điều tra tại Hà Nội, hội thảo tập huấn về sử dụng hệ thống cơ sở dữ liệu không gian (chuyển giao công nghệ cho Tổng cục Thống kê) tại Hải Phòng, hội nghị đào tạo cho người dùng về phân tích dân số nhân khẩu học tại Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
03/12/2021 09:01
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức hội nghị công bố về hệ thống dữ liệu không gian và các sản phẩm Tổng điều tra tại Hà Nội, hội thảo tập huấn về sử dụng hệ thống cơ sở dữ liệu không gian (chuyển giao công nghệ cho Tổng cục Thống kê) tại Hải Phòng, hội nghị đào tạo cho người dùng về phân tích dân số nhân khẩu học tại Quảng Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2021 16:15
Ban quản lý Dự án VNM9P03 đăng tải TBMT Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức hội nghị công bố về hệ thống dữ liệu không gian và các sản phẩm Tổng điều tra tại Hà Nội, hội thảo tập huấn về sử dụng hệ thống cơ sở dữ liệu không gian (chuyển giao công nghệ cho Tổng cục Thống kê) tại Hải Phòng, hội nghị đào tạo cho người dùng về phân tích dân số nhân khẩu học tại Quảng Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2021 16:01
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp thiết bị phục vụ tổ chức hội thảo trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
16/11/2021 16:23
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty cung cấp thiết bị phục vụ tổ chức hội thảo trực tuyến với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2021 10:50
Ban quản lý Dự án VNM9P03 đăng tải TBMT Thuê công ty cung cấp thiết bị phục vụ tổ chức hội thảo trực tuyến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/10/2021 10:08
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố kết quả gói thầu Thuê công ty công nghệ thông tin phát triển phần mềm máy tính để quản lý hồ sơ và cung cấp dịch vụ cho NCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
29/09/2021 15:25
Ban quản lý Dự án VNM9P03 công bố KQMT gói thầu Thuê công ty công nghệ thông tin phát triển phần mềm máy tính để quản lý hồ sơ và cung cấp dịch vụ cho NCT với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2021 10:18
Ban quản lý Dự án VNM9P03 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 1 năm 2021 với 15 gói thầu.
15/09/2021 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện video cllip hỗ trợ tập huấn Tổng điều tra của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & TRUYỀN THÔNG CFC
17/08/2022 15:30
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức hội nghị công bố về hệ thống dữ liệu không gian và các sản phẩm Tổng điều tra tại Hà Nội, hội thảo tập huấn về sử dụng hệ thống cơ sở dữ liệu không gian (chuyển giao công nghệ cho Tổng cục Thống kê) tại Hải Phòng, hội nghị đào tạo cho người dùng về phân tích dân số nhân khẩu học tại Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
03/12/2021 09:01
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty cung cấp thiết bị phục vụ tổ chức hội thảo trực tuyến của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
16/11/2021 16:23
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty công nghệ thông tin phát triển phần mềm máy tính để quản lý hồ sơ và cung cấp dịch vụ cho NCT của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
29/09/2021 15:25
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ thuê ô tô phục vụ các hoạt động: (1) hoạt động khảo sát, đánh giá Luật NCT tại một số địa phương; (2) Thuê xe khảo sát tại Nghệ An và Đà Nẵng, thuê xe hội thảo tại Nghệ An, thuê xe hội thảo tham vấn xây dựng kế hoạch, triển khai mô hình và tập huấn cho đội ngũ cán bộ trung tâm, cán bộ huyện, xã tại Nghệ An; (3) Tập huấn về chăm sóc tích hợp tại cộng đồng cho NCT ở Nghệ An; (4) Khảo sát thực địa nghiên cứu khả thi và xây dựng mô hình chăm sóc tổng hợp; Hội thảo tham v của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ MỸ PHÁT
31/08/2021 17:02
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty xây dựng hệ thống dữ liệu không gian bao gồm tích hợp các dữ liệu không gian, xây dựng web, chi phí phần mềm hệ thống dữ liệu không gian, xây dựng video clip hướng dẫn sử dụng. của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM PACOM
07/07/2021 16:49
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức các hội thảo: (1) Hội thảo công bố kết quả đánh giá 10 năm thực hiện Luật NCT và định hướng điều chỉnh, sửa đổi Luật NCT; (2) Hội thảo kỹ thuật hoàn thiện Chương trình quốc gia về NCT và lấy ý kiến Khung đánh giá Chương trình quốc gia NCT tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh; (3) Tổ chức hội thảo tham vấn về xây dựng mô hình chăm sóc tổng hợp thí điểm tại Đà Nẵng và Nghệ An, Hội thảo tham vấn về xây dựng kế hoạch, triển khai mô hình; tập huấn cho đội ngũ cán bộ tại của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
20/05/2021 09:51
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện cung cấp dịch vụ hội thảo tại Hà Nội, Quảng Ninh, Ninh Bình, Khánh Hòa của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
05/04/2021 22:13
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê một công ty phát triển video đồ họa thông tin về kết quả chuyên khảo mức sinh, chuyên khảo di cư (một bằng tiếng Việt và một bằng tiếng Anh) của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & TRUYỀN THÔNG CFC
03/12/2020 10:15
Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức Hội thảo tập huấn về phát triển Bảng điều khiển kỹ thuật số (Dashboard) của Tổng điều tra cho Tổng cục Thống kê, Hội thảo đào tạo sử dụng kỹ thuật ước lượng gián tiếp để ước lượng các chỉ tiêu nhân khẩu học ở quy mô nhỏ tại Hải Phòng, Thuê công ty tổ chức sự kiện tổ chức Hội thảo công bố ấn phẩm Tổng điều tra dân số của chủ đầu tư Ban quản lý Dự án VNM9P03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
31/10/2020 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 220 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải 18 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Dự án VNM9P03 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ chờ đợi một người thật hoàn hảo, vì rằng, không có ai hoàn hảo cả, và vì rằng chỉ khi bạn yêu họ, họ mới trở nên hoàn hảo mà thôi! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.