Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 69,01%, Phi tư vấn 30,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.324.257.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.089.271.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 69,01%, Phi tư vấn 30,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.324.257.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.089.271.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Rà soát, đánh giá việc áp dụng đánh giá tác động đa dạng sinh học (BIA) của các dự án tại các khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai, Cù Lao Chàm - Hội An và Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
05/03/2024 14:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Kế hoạch phát triển và mở rộng mạng lưới khu dự trữ sinh quyển Việt Nam của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
05/03/2024 14:31
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
01/03/2024 17:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
01/03/2024 17:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển các dịch vụ và sản phẩm du lịch sinh thái được lựa chọn tại Khu dự trữ sinh quyển Cù Lao Chàm - Hội An - Giai đoạn 2: Triển khai các hoạt động hỗ trợ phát triển các dịch vụ và sản phẩm du lịch sinh thái của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/01/2024 16:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Xây dựng Kế hoạch phát triển và mở rộng mạng lưới khu dự trữ sinh quyển Việt Nam của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Rà soát, đánh giá việc áp dụng đánh giá tác động đa dạng sinh học (BIA) của các dự án tại các khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai, Cù Lao Chàm - Hội An và Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2023 điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với 15 gói thầu.
01/12/2023 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Cù Lao Chàm - Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HOÀNG MAI
08/11/2024 10:28
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HOÀNG MAI
04/11/2024 13:50
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Xây dựng các ấn phẩm nghe nhìn phục vụ cho hoạt động truyền thông và quảng bá về các KDTSQ và dự án BR.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI MOMO VIỆT NAM, Hãng Phim Việt Nam Xanh
17/10/2024 08:42
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố KQMT gói thầu Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Cù Lao Chàm - Hội An với 1 nhà thầu tham gia.
15/10/2024 13:14
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố KQMT gói thầu Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Đồng Nai với 3 nhà thầu tham gia.
15/10/2024 10:50
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ phát triển các dịch vụ và sản phẩm du lịch sinh thái được lựa chọn tại Khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XANH , CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN ĐỒNG XANH
10/10/2024 15:52
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ tổ chức các diễn đàn đối thoại tại 08 Khu dự trữ sinh quyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
10/10/2024 15:49
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đăng tải TBMT Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Cù Lao Chàm - Hội An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/10/2024 11:42
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đăng tải TBMT Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Đồng Nai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/10/2024 11:36
Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) công bố kết quả gói thầu Truyền thông, phổ biến kết quả của Dự án tại KDTSQ Tây Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HOÀNG MAI
03/10/2024 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Rà soát, đánh giá việc áp dụng đánh giá tác động đa dạng sinh học (BIA) của các dự án tại các khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai, Cù Lao Chàm - Hội An và Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
05/03/2024 14:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Kế hoạch phát triển và mở rộng mạng lưới khu dự trữ sinh quyển Việt Nam của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
05/03/2024 14:31
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
01/03/2024 17:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR).
01/03/2024 17:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển các dịch vụ và sản phẩm du lịch sinh thái được lựa chọn tại Khu dự trữ sinh quyển Cù Lao Chàm - Hội An - Giai đoạn 2: Triển khai các hoạt động hỗ trợ phát triển các dịch vụ và sản phẩm du lịch sinh thái của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/01/2024 16:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Xây dựng Kế hoạch phát triển và mở rộng mạng lưới khu dự trữ sinh quyển Việt Nam của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Rà soát, đánh giá việc áp dụng đánh giá tác động đa dạng sinh học (BIA) của các dự án tại các khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai, Cù Lao Chàm - Hội An và Tây Nghệ An của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng Quy chế quản lý và bảo vệ môi trường khu dự trữ sinh quyển Đồng Nai của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với hình thức Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
20/12/2023 14:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2023 điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) với 15 gói thầu.
01/12/2023 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải 71 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án WLP (Dự án BR) có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người có khuynh hướng thổi phồng mọi thứ – trừ sai lầm của chính mình. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"