Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Tân Tây như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.098.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.021.840.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Tân Tây như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.098.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.021.840.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Tân Tây như sau:
- Là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM BỘ
26/08/2026 11:34
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đăng tải KHLCNT Xây mới nhà làm việc Phòng Kinh tế với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:30
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TÍN G9
20/08/2026 16:37
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM&DV ĐẠI TRIỆU PHÁT
19/08/2026 15:07
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đăng tải KHLCNT Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:59
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O.
19/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O.
19/08/2026 14:14
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NEW PHÚC ĐIỆP
11/08/2026 10:17
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Gói xây lắp số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ CƠ GIỚI NAM LONG
24/07/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MẶT TRỜI MỚI
25/03/2026 10:51
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ MINH THÀNH
25/03/2026 10:45
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TRÚC LONG AN
12/01/2026 10:04
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ CƠ GIỚI NAM LONG
18/12/2025 14:43
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC TRIỀU
16/12/2025 11:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM BỘ
26/08/2026 11:34
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đăng tải KHLCNT Xây mới nhà làm việc Phòng Kinh tế với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:30
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TÍN G9
20/08/2026 16:37
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM&DV ĐẠI TRIỆU PHÁT
19/08/2026 15:07
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đăng tải KHLCNT Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:59
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O.
19/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kết hợp san sửa trãi đá bảo vệ mặt đê kênh chữ O.
19/08/2026 14:14
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NEW PHÚC ĐIỆP
11/08/2026 10:17
Ban Quản lý dự án xã Tân Tây công bố kết quả gói thầu Gói xây lắp số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ CƠ GIỚI NAM LONG
24/07/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Tân Tây đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Tân Tây có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.