Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường ĐT.269B (đoạn từ Km 3+350 đến Km 5+400).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HAVICO
28/08/2026 16:58
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường liên xóm Giếng Mật đi xóm Đồng Bốn xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thái Nguyên
25/08/2026 18:04
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường liên xóm Giếng Mật đi xóm Đồng Bốn xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT HẠ TẦNG SCG
25/08/2026 17:59
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập nhiệm vụ, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường liên xóm Giếng Mật đi xóm Đồng Bốn xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn KLC tư vấn và xây dựng
25/08/2026 17:55
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị dự án thuộc dự án thành phần 2: Xây dựng hạ tầng thuộc dự án khu tái định cư Tân Hòa 2, xã Tân Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:23
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập nhiệm vụ, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba Mỏn Thượng đi Trụ sở Công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VŨ GIA LINH
24/08/2026 21:54
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba Mỏn Thượng đi Trụ sở Công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn KLC tư vấn và xây dựng
24/08/2026 21:50
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán dự án: Sửa chữa, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba Mỏn Thượng đi Trụ sở Công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT HẠ TẦNG SCG
24/08/2026 21:48
Ban Quản Lý Dự Án Xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG THÁI NAM
24/08/2026 18:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy khiến mỗi ngày đều đáng giá. Hãy khiến mỗi giờ đều đáng giá. Hãy khiến mỗi phút đều đáng giá. Và đừng ngừng lại chừng nào bạn chưa dùng hết tiềm năng đầy đủ của mình, biến thành hiện thực giấc mơ tưởng chừng bất khả thi của mình, và hoàn thành sứ mệnh trở thành con người mà bạn, và chỉ bạn, có thể trở thành. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.