Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 297 nhà thầu.
- Đã công bố 112 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 296 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 484 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 180 gói (với 205 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 635 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 467 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,37%, Xây lắp 68,29%, Tư vấn 20,98%, Phi tư vấn 5,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.844.159.335.396 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.797.898.186.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 297 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,37%, Xây lắp 68,29%, Tư vấn 20,98%, Phi tư vấn 5,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.844.159.335.396 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.797.898.186.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 112 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 333 KHLCNT trong đó có 201 KHLCNT tự đăng tải, có 132 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 306 TBMT trong đó tự mời thầu 176 TBMT, có 130 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM TỰ THÁP VIỆT NAM
03/09/2026 18:18
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BIM bước thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN G.P.H
02/09/2026 23:28
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
01/09/2026 23:02
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Dải cây xanh mặt nước khu C, khu đô thị phía Nam thành phố Bắc Giang với 2 gói thầu.
27/08/2026 16:15
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải TBMT Xây lắp, thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 19:05
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng, đèn trang trí và màn hình Led trên địa bàn phường Bắc Giang.
26/08/2026 18:18
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng, đèn trang trí và màn hình Led trên địa bàn phường Bắc Giang với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:09
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ PCCC AN THÀNH PHÁT
26/08/2026 16:29
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải TBMT Xây lắp công trình số 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 18:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh, bổ sung Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VIỆT BÁCH
14/01/2026 14:23
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG
30/10/2025 10:10
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng Nhà tang lễ thành phố Bắc Giang, thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
22/10/2025 17:42
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường Mầm non Dĩnh Trì, thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
14/08/2025 08:56
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng trường tiểu học Đông Thành (phân hiệu 1), thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
09/08/2025 21:15
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường Mầm non Dĩnh Trì, thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
08/08/2025 16:50
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THOÁT NƯỚC VÀ XỬ LÝ NƯỚC THẢI BẮC NINH
01/07/2025 15:27
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nạo vét bùn tuyến cống D2000 đường Nguyễn Thị Minh Khai 1 và đường Hoàng Quốc Việt, thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2025 22:57
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: Bổ sung Khảo sát, lập điều chỉnh bổ sung TKXD triển khai sau TKCS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư Xây dựng Bắc Giang
27/06/2025 23:30
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VIỆT BÁCH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HẢI MINH LONG
27/06/2025 23:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM TỰ THÁP VIỆT NAM
03/09/2026 18:18
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BIM bước thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN G.P.H
02/09/2026 23:28
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
01/09/2026 23:02
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Dải cây xanh mặt nước khu C, khu đô thị phía Nam thành phố Bắc Giang với 2 gói thầu.
27/08/2026 16:15
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải TBMT Xây lắp, thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 19:05
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng, đèn trang trí và màn hình Led trên địa bàn phường Bắc Giang.
26/08/2026 18:18
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng, đèn trang trí và màn hình Led trên địa bàn phường Bắc Giang với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:09
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ PCCC AN THÀNH PHÁT
26/08/2026 16:29
Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đăng tải TBMT Xây lắp công trình số 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 18:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải 296 KHLCNT, trong đó có 484 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải 205 TBMT trong 180 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 176 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang đã đăng tải 635 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 635 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 467 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang có quan hệ với 297 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang có quan hệ với 88 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có tình bạn, tình yêu nào như tình cha mẹ thương con. "
Henry Ward Beecher
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.