Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.188.896.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.162.889.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.188.896.808 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.162.889.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng Trường Xuân
15/12/2021 14:03
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công, Tổng dự toán, dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
01/04/2016 11:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tổng mức đầu tư của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng - Bộ Xây dựng
04/03/2016 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án xây dựng công trình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng Trường Xuân
15/12/2021 14:03
Ban quản lý dự án xây dựng công trình công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2021 16:01
Ban quản lý dự án xây dựng công trình đăng tải TBMT Gói thầu 03: Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2021 10:41
Ban quản lý dự án xây dựng công trình đăng tải KHLCNT Nạo vét các tuyến kênh tưới, tiêu phục vụ công tác phòng chống thiên tai và sản xuất nông nghiệp năm 2021 trên địa bàn huyện Ứng Hòa với 5 gói thầu.
18/11/2021 09:56
Ban quản lý dự án xây dựng công trình đăng tải TBMT Gói số 6: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 30 ngày 21/02/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/02/2017 08:02
Ban quản lý dự án xây dựng công trình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công, Tổng dự toán, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Thủy lợi II
01/04/2016 11:42
Ban quản lý dự án xây dựng công trình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tổng mức đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng - Bộ Xây dựng
04/03/2016 16:38
Ban quản lý dự án xây dựng công trình đăng tải TBMT Tư vấn độc lập hỗ trợ đấu thầu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2015 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng Trường Xuân
15/12/2021 14:03
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công, Tổng dự toán, dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
01/04/2016 11:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tổng mức đầu tư của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng - Bộ Xây dựng
04/03/2016 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xây dựng công trình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự tha thứ là chìa khóa mở cánh cửa oán trách và chiếc còng tay của hận thù. Nó là thứ sức mạnh có thể phá vỡ xiềng xích của cay đắng và gông cùm của lòng ích kỷ. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.