Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 173 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 73 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.460.760.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.687.959.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.460.760.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.687.959.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 148 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 82 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 21 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (20), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (5), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 20 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
28/08/2026 15:54
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
27/08/2026 17:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, chỉnh trang khuôn viên vườn hoa khu Đài tưởng niệm anh hùng liệt sĩ xã với 3 gói thầu.
26/08/2026 17:48
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VĨNH CÁT
26/08/2026 14:14
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:39
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:35
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:31
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG H.A.C
24/08/2026 15:51
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
24/08/2026 15:38
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định giá vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hãng kiểm toán và Thẩm định giá Việt Nam
30/07/2026 08:30
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn bước lập thiết kế BVTC và dự toán thuộc dự án Đầu tư xây dựng Đường trục trung tâm thị trấn Chờ, huyện Yên Phong (Đoạn từ trụ sở cơ quan quản lý thị trường đến đường 19/8) với 3 gói thầu.
30/07/2026 08:28
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải KHLCNT ĐTXD khu nhà ở tái định cư để thực hiện dự án ĐTXD các công trình trọng điểm của tỉnh, huyện trên địa bàn huyện Yên Phong với 5 gói thầu.
30/06/2025 15:48
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PETECH VIỆT NAM
26/05/2025 10:27
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 15:36
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
20/05/2025 15:20
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
20/05/2025 15:18
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải KHLCNT ĐTXD khu nhà ở tái định cư để thực hiện dự án ĐTXD các công trình trọng điểm của tỉnh, huyện trên địa bàn huyện Yên Phong với 5 gói thầu.
19/05/2025 11:51
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
14/05/2025 08:59
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC HÀ
14/05/2025 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
28/08/2026 15:54
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
27/08/2026 17:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, chỉnh trang khuôn viên vườn hoa khu Đài tưởng niệm anh hùng liệt sĩ xã với 3 gói thầu.
26/08/2026 17:48
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VĨNH CÁT
26/08/2026 14:14
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:39
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:35
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 16:31
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG H.A.C
24/08/2026 15:51
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng Bắc Ninh
24/08/2026 15:38
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 173 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG đã đăng tải 107 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG YÊN PHONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều duy nhất mà khoa học không thể phát hiện là chúng ta có Trái tim vô thức cũng như có vô thức tinh thần. Có những khoảng khắc trong đời khi lý trí và trái tim cùng nói về một hướng, nhưng chúng ta vẫn đi theo hướng khác bởi trong trái tim của trái tim, chúng ta biết mình muốn gì. Chỉ là… là chúng ta chưa ý thức được điều đó, và trái tim vô thức biết rõ. "
Himanshu Chhabra
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.