Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.395.177.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.378.615.168 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.395.177.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.378.615.168 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC LỌC THÁC BẢN GIỐC
13/05/2026 16:33
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường nội bộ khu du lịch Thác Bản Giốc, xã Đàm Thủy, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:26
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường nội bộ khu du lịch Thác Bản Giốc, xã Đàm Thủy, tỉnh Cao Bằng.
13/05/2026 16:16
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt Pano chỉ dẫn, Gia công lắp đặt nhà chờ nghỉ chân cho du khách và sửa chữa nhà vệ sinh tại chân thác trong Khu du lịch thác Bản Giốc tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
19/11/2025 10:41
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt Pano chỉ dẫn, Gia công lắp đặt nhà chờ nghỉ chân cho du khách và sửa chữa nhà vệ sinh tại chân thác trong Khu du lịch thác Bản Giốc tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
19/11/2025 10:29
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Sản xuất Video Clip Quảng bá khu du lịch thác Bản Giốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
24/10/2025 10:58
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Sản xuất Video Clip Quảng bá khu du lịch thác Bản Giốc
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
24/10/2025 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả chỉ định thầu rút gọn Gói thầu: Mua sắm tổ máy phát điện công suất 40KVA phục vụ công tác chuyên môn măm 2025 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc với 1 gói thầu.
18/09/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả chỉ định thầu rút gọn Gói thầu: Mua sắm tổ máy phát điện công suất 40KVA phục vụ công tác chuyên môn măm 2025 với 1 gói thầu.
18/09/2025 10:15
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Về việc Phê duyệt Dự toán kinh phí mua sắm tổ máy phát điện công suất 40KVA phục vụ công tác chuyên môn măm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỨA VĂN TUÂN
19/06/2025 18:05
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đăng tải KHLCNT Về việc Phê duyệt Dự toán kinh phí mua sắm tổ máy phát điện công suất 40KVA phục vụ công tác chuyên môn măm 2025 với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:02
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VINH NGUYÊN 689
21/03/2025 15:09
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO
21/03/2025 15:00
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NẮNG BAN MAI VIỆT NAM
21/03/2025 14:57
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khu dịch vụ tạm tại khu du lịch Thác bản giốc tỉnh Cao Bằng (Giai đoạn II) với 4 gói thầu.
17/03/2025 16:30
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NẮNG BAN MAI VIỆT NAM
27/12/2024 11:03
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Lập Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
27/12/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC LỌC THÁC BẢN GIỐC
13/05/2026 16:33
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường nội bộ khu du lịch Thác Bản Giốc, xã Đàm Thủy, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:26
Chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đường nội bộ khu du lịch Thác Bản Giốc, xã Đàm Thủy, tỉnh Cao Bằng.
13/05/2026 16:16
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt Pano chỉ dẫn, Gia công lắp đặt nhà chờ nghỉ chân cho du khách và sửa chữa nhà vệ sinh tại chân thác trong Khu du lịch thác Bản Giốc tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
19/11/2025 10:41
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Gia công lắp đặt Pano chỉ dẫn, Gia công lắp đặt nhà chờ nghỉ chân cho du khách và sửa chữa nhà vệ sinh tại chân thác trong Khu du lịch thác Bản Giốc tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
19/11/2025 10:29
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Sản xuất Video Clip Quảng bá khu du lịch thác Bản Giốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
24/10/2025 10:58
Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Sản xuất Video Clip Quảng bá khu du lịch thác Bản Giốc
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG HT MEDIA
24/10/2025 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả chỉ định thầu rút gọn Gói thầu: Mua sắm tổ máy phát điện công suất 40KVA phục vụ công tác chuyên môn măm 2025 của chủ đầu tư Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc với 1 gói thầu.
18/09/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Khu du lịch Thác Bản Giốc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dù xa cách một ngày cũng gây sầu khổ cho những kẻ đang yêu. Nam nữ thanh niên cần có sức mạnh ý chí và khả năng khắc phục, vì mục tiêu cao cả và tương lai của tình yêu mà cố chịu xa cách một thời gian dài. "
Sukhomlinsky