Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.075.269.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.068.640.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.075.269.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.068.640.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Xây dựng Thăng Long
28/05/2018 08:28
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Tân Khánh
23/05/2018 10:14
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 22:24
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
24/04/2018 22:21
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 21:43
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải KHLCNT lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
24/04/2018 21:37
Chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270.
24/04/2018 07:00
Chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc.
24/04/2018 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tân Khánh
22/01/2018 10:12
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/12/2017 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc công bố kết quả gói thầu Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Xây dựng Thăng Long
28/05/2018 08:28
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Tân Khánh
23/05/2018 10:14
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 22:24
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 với 1 gói thầu.
24/04/2018 22:21
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải TBMT Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 21:43
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải KHLCNT lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
24/04/2018 21:37
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tân Khánh
22/01/2018 10:12
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/12/2017 09:42
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
26/12/2017 08:58
Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc công bố kết quả gói thầu Xây dựng, sửa chữa, cải tạo các hạng mục trên tuyến đường ĐT267, 270 năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tân Khánh
26/07/2017 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Xây dựng Thăng Long
28/05/2018 08:28
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Tân Khánh
23/05/2018 10:14
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 22:24
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp, hạng mục chung Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270 của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
24/04/2018 22:21
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Xây lắp, hạng mục dùng chung lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/04/2018 21:43
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải KHLCNT lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với 1 gói thầu.
24/04/2018 21:37
Chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, sửa chữa các hạng mục công trình trên tuyến đường ĐT.270.
24/04/2018 07:00
Chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát vỉa hè đoạn đường đôi khu vực trung tâm Hồ Núi Cốc.
24/04/2018 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Tân Khánh
22/01/2018 10:12
Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, khắc phục hậu quả mưa bão năm 2017 trên tuyến đường ĐT.267, ĐT.270 và đường du lịch ven Hồ Núi Cốc của chủ đầu tư Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/12/2017 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý khu du lịch vùng Hồ Núi Cốc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đây là điều thú vị đối với việc chia sẻ ý tưởng cùng người khác: Nếu bạn chia sẻ một ý tưởng mới với mười người, họ nghe nó một lần, và bạn sẽ được nghe nó mười lần. "
Jim Rohn