Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 12,90%, Tư vấn 74,19%, Phi tư vấn 9,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.906.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.866.938.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 12,90%, Tư vấn 74,19%, Phi tư vấn 9,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.906.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.866.938.925 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 91 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị công nghệ thông tin của Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:22
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Sửa chữa, cải tạo công trình Nhà kiểm soát liên ngành Lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh với 8 gói thầu.
25/08/2026 09:42
Chủ đầu tư Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo công trình Nhà kiểm soát liên ngành Lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh.
25/08/2026 09:09
Chủ đầu tư Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo công trình nhà kiểm soát liên ngành lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh.
25/08/2026 08:08
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:23
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch QHPK 6.2 và 6.3 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ, Dịch vụ Tài nguyên và Môi trường
13/08/2026 10:48
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
13/08/2026 10:48
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch phân khu Khu 7.1 KKT ven biển Quảng Yên.
13/08/2026 10:46
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch QHPK Khu 8.1 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ, Dịch vụ Tài nguyên và Môi trường
13/08/2026 10:46
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch QHPK Khu 8.7 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
13/08/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18
29/05/2025 16:27
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW
29/05/2025 16:25
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18
29/05/2025 16:23
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn lập hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW
29/05/2025 16:19
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Kiến trúc Đô thị
21/05/2025 10:14
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thực hiện Khu đô thị mới Ninh Dương (giai đoạn 1) tại phường Ninh Dương, thành phố Móng Cái, tỉnh Quảng Ninh với 4 gói thầu.
19/05/2025 17:46
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn lập đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 08:33
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát địa hình, lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch đô thị và nông thôn quốc gia, Công ty Cổ phần Công nghệ, Dịch vụ Tài nguyên và Môi trường
06/05/2025 16:22
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Tư vấn lập đồ án quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 11:41
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát địa hình, lập đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị công nghệ thông tin của Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:22
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) Dự án Sửa chữa, cải tạo công trình Nhà kiểm soát liên ngành Lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh với 8 gói thầu.
25/08/2026 09:42
Chủ đầu tư Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo công trình Nhà kiểm soát liên ngành Lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh.
25/08/2026 09:09
Chủ đầu tư Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo công trình nhà kiểm soát liên ngành lối thông quan Bắc Phong Sinh, xã Quảng Đức, tỉnh Quảng Ninh.
25/08/2026 08:08
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:23
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn khảo sát địa hình, lập quy hoạch QHPK 6.2 và 6.3 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ, Dịch vụ Tài nguyên và Môi trường
13/08/2026 10:48
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
13/08/2026 10:48
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch phân khu Khu 7.1 KKT ven biển Quảng Yên.
13/08/2026 10:46
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch QHPK Khu 8.1 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ, Dịch vụ Tài nguyên và Môi trường
13/08/2026 10:46
Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Khảo sát địa hình, tư vấn lập quy hoạch QHPK Khu 8.7 KKT ven biển Quảng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
13/08/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải 31 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Khu kinh tế Quảng Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.