Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.632.673.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.645.034.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.632.673.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.645.034.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG GIA LINH
23/12/2024 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải TBMT Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 16:32
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với 3 gói thầu.
20/11/2024 09:27
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
14/10/2024 10:59
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
06/09/2024 15:30
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI
06/09/2024 15:25
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2024 17:51
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế dự án Cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với 3 gói thầu.
26/08/2024 10:12
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Đề án phát triển du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong khu rừng đặc dụng Mẫu Sơn, giai đoạn 2023 – 2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
24/07/2024 09:21
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống: cây Bảy lá một hoa, cây Khôi nhung và Phân bón hữu cơ vi sinh của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
18/07/2024 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG GIA LINH
23/12/2024 09:02
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố KQMT gói thầu Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 16:39
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đăng tải TBMT Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 16:32
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố kết quả gói thầu Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
14/10/2024 10:59
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố KQMT gói thầu Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2024 09:32
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
06/09/2024 15:30
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI
06/09/2024 15:25
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đăng tải TBMT Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2024 17:51
Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế dự án Cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 với 3 gói thầu.
26/08/2024 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG GIA LINH
23/12/2024 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải TBMT Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 16:32
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lập hồ sơ ranh giới sử dụng đất, đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất rừng đặc dụng Mẫu Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với 3 gói thầu.
20/11/2024 09:27
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
14/10/2024 10:59
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
06/09/2024 15:30
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI
06/09/2024 15:25
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng vật tư (cây giống,phân bón) và thực hiện trồng, chămsóc, bảo vệ rừng trồng thay thế Dự án cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2024 17:51
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế dự án Cụm công nghiệp Hồ Sơn 1 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn với 3 gói thầu.
26/08/2024 10:12
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Đề án phát triển du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong khu rừng đặc dụng Mẫu Sơn, giai đoạn 2023 – 2030 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
24/07/2024 09:21
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống: cây Bảy lá một hoa, cây Khôi nhung và Phân bón hữu cơ vi sinh của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
18/07/2024 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải 17 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng đặc dụng Mẫu Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hòa bình quan trọng hơn công lý; và hòa bình không phải được tạo ra vì công lý mà chính là công lý được tạo ra vì hòa bình. "
Martin Luther