Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 45,45%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.955.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.708.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 45,45%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.955.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.708.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH THẮNG
08/01/2025 11:05
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 17:01
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 thuộc Ban quản lý rừng Đặc dụng Phòng hộ Sốp Cộp của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:33
Chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 thuộc Ban quản lý rừng Đặc dụng Phòng hộ Sốp Cộp.
12/11/2024 15:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
15/12/2023 14:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Tú Sơn La
15/12/2023 14:07
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 16:17
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/12/2023 15:40
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ hỗ trợ khoán bảo vệ rừng năm 2023 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THĐT
07/12/2023 15:19
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với 3 gói thầu.
07/12/2023 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố kết quả gói thầu Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH THẮNG
08/01/2025 11:05
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố KQMT gói thầu Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 08:02
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đăng tải TBMT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 17:01
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đăng tải KHLCNT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 thuộc Ban quản lý rừng Đặc dụng Phòng hộ Sốp Cộp với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:33
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
15/12/2023 14:15
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Tú Sơn La
15/12/2023 14:07
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 09:02
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2023 09:02
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 16:17
Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/12/2023 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH THẮNG
08/01/2025 11:05
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 17:01
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 thuộc Ban quản lý rừng Đặc dụng Phòng hộ Sốp Cộp của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với 1 gói thầu.
12/11/2024 15:33
Chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường băng cản lửa phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 thuộc Ban quản lý rừng Đặc dụng Phòng hộ Sốp Cộp.
12/11/2024 15:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HỢP
15/12/2023 14:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Tú Sơn La
15/12/2023 14:07
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 16:17
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/12/2023 15:40
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ hỗ trợ khoán bảo vệ rừng năm 2023 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THĐT
07/12/2023 15:19
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm thiết bị, máy móc, phục vụ quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp với 3 gói thầu.
07/12/2023 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng Đặc dụng - Phòng hộ Sốp Cộp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trách nhiệm là cái giá của tự do. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.