Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.940.459.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.875.494.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.940.459.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.875.494.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đăng tải KHLCNT xây dựng phương án quản lý rừng bền vững đối với rừng phòng hộ và rừng sản xuất giai đoạn 2026-2030 với 1 gói thầu.
10/07/2025 09:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng thay thế năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:25
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn năm 2026-2029 (trồng lại rừng trên diện tích khai thác rừng năm 2024) của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:22
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng năm 2025; chăm sóc bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 (trồng lại rừng trên diện tích khai thác rừng năm 2024) đơn vị: Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:40
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng thay thế năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công trồng rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
07/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng năm 2024 (trồng lại rừng trên diện tích sau khai thác rừng năm 2023) của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:09
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng mới năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng thay thế năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:25
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:24
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn năm 2026-2029 (trồng lại rừng trên diện tích khai thác rừng năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:22
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng thay thế năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:11
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công trồng rừng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
07/11/2024 11:11
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng năm 2024 (trồng lại rừng trên diện tích sau khai thác rừng năm 2023).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:09
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:07
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công trồng rừng mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
07/11/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đăng tải KHLCNT xây dựng phương án quản lý rừng bền vững đối với rừng phòng hộ và rừng sản xuất giai đoạn 2026-2030 với 1 gói thầu.
10/07/2025 09:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng thay thế năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:25
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) công trình lâm sinh: Trồng rừng năm 2025, chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn năm 2026-2029 (trồng lại rừng trên diện tích khai thác rừng năm 2024) của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
22/05/2025 09:22
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng năm 2025; chăm sóc bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 (trồng lại rừng trên diện tích khai thác rừng năm 2024) đơn vị: Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:40
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng mới năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình lâm sinh trồng rừng thay thế năm 2025; chăm sóc, bảo vệ rừng giai đoạn 2026-2029 thuộc Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công trồng rừng năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÀ MAU FORESTRY
07/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng năm 2024 (trồng lại rừng trên diện tích sau khai thác rừng năm 2023) của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:09
Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công trồng rừng mới năm 2024 của chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC KHIÊM
07/11/2024 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Đầm Dơi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dũng sĩ bất vong táng kỳ nguyên. (Đã là người dũng sĩ không quên rằng có ngày mình sẽ phải mất đầu.) "
Mạnh Tử
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".