Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.046.318.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.043.311.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.046.318.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.043.311.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn triển khai thực hiện hạng mục kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
19/08/2026 22:01
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn quản lý hạng mục kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TKBM
19/08/2026 21:52
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý thuộc dự án Điều tra, kiểm kê rừng tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÊ TUẤN
05/06/2025 10:31
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂM NGUYÊN
05/06/2025 10:27
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
05/06/2025 10:22
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Xây dựng 02 chòi canh lửa của Công ty TNHH Một thành viên Lâm Nghiệp Lắk của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với 3 gói thầu.
05/06/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AHA
30/10/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÊ TUẤN
05/06/2025 10:31
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂM NGUYÊN
05/06/2025 10:27
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
05/06/2025 10:22
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Xây dựng 02 chòi canh lửa của Công ty TNHH Một thành viên Lâm Nghiệp Lắk với 3 gói thầu.
05/06/2025 10:08
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm quản lý bảo vệ rừng Đắk Nuê với 5 gói thầu.
04/10/2024 16:03
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Oát, BKS 47L-1445.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Gara Ô tô Quốc Đại
13/06/2023 16:18
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO THỊNH PHÁT
08/06/2023 09:11
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC TOÀN PHÁT
08/06/2023 09:07
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xe ô tô Oát, BKS 47L-1445 với 1 nhà thầu tham gia.
08/06/2023 09:03
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô Oát, BKS 47L-1445 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2023 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn triển khai thực hiện hạng mục kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG BẮC
19/08/2026 22:01
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn quản lý hạng mục kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TKBM
19/08/2026 21:52
Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Kiểm kê rừng trên lâm phần Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk quản lý thuộc dự án Điều tra, kiểm kê rừng tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÊ TUẤN
05/06/2025 10:31
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂM NGUYÊN
05/06/2025 10:27
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
05/06/2025 10:22
Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Xây dựng 02 chòi canh lửa của Công ty TNHH Một thành viên Lâm Nghiệp Lắk của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với 3 gói thầu.
05/06/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AHA
30/10/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý rừng phòng hộ Lắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là một ông chủ nợ, sẽ cho bạn mượn mười lăm phút vui vẻ nhưng cũng đồng thời bắt bạn trả mười lăm phút bất hạnh. "
Flaubert (Pháp)