Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.849.278.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.824.436.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.849.278.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.824.436.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 21:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268
13/08/2026 11:09
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 2 gói thầu.
05/08/2026 16:25
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua cây giống Mỡ cho Công trình lâm sinh trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hà Sơn Thuỷ
07/07/2026 16:15
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua cây giống Mỡ cho Công trình lâm sinh trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:56
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Rà soát, xác định diện tích rừng và xây dựng bản đồ chi trả dịch vụ môi trường rừng của Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CAO NGUYÊN XANH HG
02/06/2026 09:50
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu May trang phục bảo hộ lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ THƯƠNG MẠI HÀ BÌNH
10/04/2026 08:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu may trang phục bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Mua ống nhòm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Chu Thị Thanh Hà
18/11/2025 16:31
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Giao rừng phòng hộ trên địa bàn xã Phúc Sơn, xã Minh Quang, huyện Lâm Bình; điều chỉnh Phương án quản lý rừng bền vững và Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí rừng phòng hộ giai đoạn 2021 - 2030 cho Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, quy hoạch Thiết kế Nông lâm nghiệp
15/07/2025 08:16
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy ảnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Toàn Thắng
08/07/2025 16:47
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Mua trang phục bảo vệ rừng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ THƯƠNG MẠI HÀ BÌNH
08/07/2025 16:18
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy định vị GPSMAP 79S năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI THÀNH NAM
08/07/2025 16:04
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chon nhà thầu Mua máy định vị GPSMAP 79S năm 2025 với 1 gói thầu.
08/07/2025 15:32
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhầ thầu gói thầu mua đồng phục bảo vệ rừng năm 2025 với 1 gói thầu.
08/07/2025 15:31
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Mua ống nhòm năm 2025 với 1 gói thầu.
08/07/2025 15:30
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua máy ảnh năm 2025 với 1 gói thầu.
08/07/2025 15:29
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Mua ống nhòm năm 2025 với 1 gói thầu.
08/07/2025 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 21:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268
13/08/2026 11:09
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Mua gạo tập trung thực hiện Dự án bảo vệ và phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 2 gói thầu.
05/08/2026 16:25
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua cây giống Mỡ cho Công trình lâm sinh trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hà Sơn Thuỷ
07/07/2026 16:15
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua cây giống Mỡ cho Công trình lâm sinh trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:56
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Rà soát, xác định diện tích rừng và xây dựng bản đồ chi trả dịch vụ môi trường rừng của Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CAO NGUYÊN XANH HG
02/06/2026 09:50
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình công bố kết quả gói thầu May trang phục bảo hộ lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ THƯƠNG MẠI HÀ BÌNH
10/04/2026 08:38
Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu may trang phục bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đã đăng tải 5 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý rừng phòng hộ Lâm Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Là con người có nghĩa là bạn sẽ phạm sai lầm. Và bạn sẽ phạm sai lầm, bởi vì thất bại là cách của Chúa trời để đẩy bạn đi sang hướng khác. "
Oprah Winfrey