Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.672.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.221.719.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.672.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.221.719.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
25/08/2026 16:19
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:28
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu cải tạo, mua sắm tài sản, trang thiết bị Phòng Truyền thống Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NTD-HOUSE
25/07/2026 15:02
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT cải tạo, mua sắm tài sản, trang thiết bị Phòng Truyền thống Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:52
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy scan chuyên dùng phục vụ chỉnh lý, số hóa hồ sơ bảo vệ chính trị nội bộ Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHI LONG
26/06/2026 18:23
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
19/06/2026 18:37
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
19/06/2026 18:33
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
19/06/2026 18:21
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy scan chuyên dùng phục vụ chỉnh lý, số hóa hồ sơ bảo vệ chính trị nội bộ Thành ủy với 1 gói thầu.
01/06/2026 10:18
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng đối với cán bộ lãnh đạo, quản lý thuộc Nhóm 3 năm 2026 (Lớp thứ 4).
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chính trị khu vực III
23/05/2026 06:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Triển khai gói thầu in bằng khen và khung năm 2025 với 1 gói thầu.
01/04/2026 08:13
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cán bộ, công chức, người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG
22/04/2025 15:22
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cán bộ, công chức, người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 14:40
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Triển khai gói thầu mua Huy hiệu Đảng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
04/03/2025 14:58
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Triển khai gói thầu in Bằng khen và khung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TRÙNG KHOA
04/03/2025 14:55
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Triển khai gói thầu in bằng khen và khung năm 2025 với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:40
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Triển khai gói thầu mua Huy hiệu Đảng năm 2025 với 1 gói thầu.
20/02/2025 11:40
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐÀ NẴNG
08/11/2024 14:55
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SOFTSOLUTIONS
08/11/2024 14:34
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Đà Nẵng
21/10/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
25/08/2026 16:19
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:28
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu cải tạo, mua sắm tài sản, trang thiết bị Phòng Truyền thống Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NTD-HOUSE
25/07/2026 15:02
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT cải tạo, mua sắm tài sản, trang thiết bị Phòng Truyền thống Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:52
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy scan chuyên dùng phục vụ chỉnh lý, số hóa hồ sơ bảo vệ chính trị nội bộ Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHI LONG
26/06/2026 18:23
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
19/06/2026 18:37
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
19/06/2026 18:33
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ lịch sử của Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
19/06/2026 18:21
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy scan chuyên dùng phục vụ chỉnh lý, số hóa hồ sơ bảo vệ chính trị nội bộ Thành ủy với 1 gói thầu.
01/06/2026 10:18
Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng đối với cán bộ lãnh đạo, quản lý thuộc Nhóm 3 năm 2026 (Lớp thứ 4).
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chính trị khu vực III
23/05/2026 06:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không quốc gia nào từng suy sụp vì thương mại. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.