Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,04%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.524.434.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.901.067.993 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,04%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.524.434.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.901.067.993 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KẾT NỐI DU LỊCH
22/08/2026 10:54
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Mua huy hiệu Đảng, in giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm tuổi Đảng của năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 17:53
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 13:55
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua huy hiệu Đảng, in giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm tuổi Đảng của năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:28
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026 với 2 gói thầu.
03/07/2026 09:51
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KẾT NỐI DU LỊCH
08/05/2026 15:52
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Huy hiệu Đảng, Giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm với 1 gói thầu.
22/04/2026 20:58
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 15:23
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
27/03/2026 17:02
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị gặp mặt các đồng chí nguyên là Lãnh đạo thành phố Hà Nội qua các thời kỳ nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mai Hạnh
05/02/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2025 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ISVN20
12/06/2025 16:13
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố KQMT gói thầu Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2025 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội với 4 nhà thầu tham gia.
31/05/2025 08:01
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2025 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 16:25
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2025 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:05
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực lãnh đạo, bồi dưỡng kiến thức, tư duy, phương pháp quản lý nhà nước về quản lý đô thị, phát triển đô thị xanh, thông minh, hiện đại, quản lý trật tự xây dựng gắn với chuyển đổi số tại Thượng Hải - Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ VÀ TƯ VẤN ICT
01/04/2025 18:15
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng về phát triển công nghiệp văn hóa; bồi dưỡng công tác Mặt trận Tổ quốc và các đoàn thể tại Bắc Kinh - Trung Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ VÀ TƯ VẤN ICT
01/04/2025 17:59
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố KQMT gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng về phát triển công nghiệp văn hóa; bồi dưỡng công tác Mặt trận Tổ quốc và các đoàn thể tại Bắc Kinh - Trung Quốc với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 08:27
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố KQMT gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực lãnh đạo, bồi dưỡng kiến thức, tư duy, phương pháp quản lý nhà nước về quản lý đô thị, phát triển đô thị xanh, thông minh, hiện đại, quản lý trật tự xây dựng gắn với chuyển đổi số tại Thượng Hải - Trung Quốc với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 08:26
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực lãnh đạo, bồi dưỡng kiến thức, tư duy, phương pháp quản lý nhà nước về quản lý đô thị, phát triển đô thị xanh, thông minh, hiện đại, quản lý trật tự xây dựng gắn với chuyển đổi số tại Thượng Hải - Trung Quốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 17:01
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức lớp bồi dưỡng về phát triển công nghiệp văn hóa; bồi dưỡng công tác Mặt trận Tổ quốc và các đoàn thể tại Bắc Kinh - Trung Quốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KẾT NỐI DU LỊCH
22/08/2026 10:54
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Mua huy hiệu Đảng, in giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm tuổi Đảng của năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 17:53
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 13:55
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua huy hiệu Đảng, in giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm tuổi Đảng của năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:28
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng nâng cao kiến thức, học tập kinh nghiệm về quản trị đô thị thông minh chính quyền điện tử, cải cách công vụ, chuyển đổi số trong khu vực công và phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 02 cấp tại Singapore năm 2026 với 2 gói thầu.
03/07/2026 09:51
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KẾT NỐI DU LỊCH
08/05/2026 15:52
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Huy hiệu Đảng, Giấy chứng nhận Huy hiệu Đảng 35 năm với 1 gói thầu.
22/04/2026 20:58
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải TBMT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 15:23
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức các đoàn nghỉ điều dưỡng năm 2026 cho cán bộ Lão thành cách mạng, cán bộ Tiền khởi nghĩa và các chức danh cán bộ hưu thuộc diện Ban Thường vụ Thành ủy quản lý đang cư trú và hưởng chế độ chính sách trên địa bàn thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
27/03/2026 17:02
Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội nghị gặp mặt các đồng chí nguyên là Lãnh đạo thành phố Hà Nội qua các thời kỳ nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mai Hạnh
05/02/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đã đăng tải 27 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Thành ủy Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ngôn từ, cũng giống như bản tính, nửa tiết lộ nửa che giấu tâm hồn bên trong. "
Alfred Tennyson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.