Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.887.886.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.925.186.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.887.886.640 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.925.186.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
19/06/2025 13:56
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
19/06/2025 13:54
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
10/04/2025 09:06
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
10/04/2025 09:06
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:02
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
19/06/2025 13:56
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
19/06/2025 13:54
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước với 5 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 14:12
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung với 4 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 14:12
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc với 7 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 09:34
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản với 9 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 09:34
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
19/06/2025 13:56
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Ban Tổ chức Tỉnh ủy của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
19/06/2025 13:54
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 15:13
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 14:46
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ nghỉ hưu đi tham quan, nghỉ dưỡng trong nước của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
10/04/2025 09:06
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ đảng viên có từ 40 năm tuổi Đảng trở lên đi viếng lăng chủ tịch Hồ Chí Minh và tham quan một số tỉnh miền Bắc, miền Trung của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
10/04/2025 09:06
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Nhật Bản của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:02
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý đã nghỉ hưu đi tham quan nước ngoài - Đoàn tham quan Hàn Quốc của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
08/04/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta có thể không bao giờ đủ mạnh mẽ để hoàn toàn bất bạo lực trong tư tưởng, ngôn từ và hành động. Nhưng chúng ta phải giữ bất bạo lực làm mục tiêu và nỗ lực mạnh mẽ vươn tới nó. "
Mahatma Gandhi