Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.201.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 325.797.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.201.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 325.797.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Mua sắm khung huy hiệu phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THANH NIÊN
28/08/2026 15:26
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm huy hiệu cài áo phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
28/08/2026 11:16
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm khung huy hiệu phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:55
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm huy hiệu cài áo phục vụ công tác trao tặng Huy hiệu Đảng với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:44
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Ban Tổ chức Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHÔNG GIAN ĐẸP AN KIM
11/12/2025 15:34
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:56
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Quà tết của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI
23/01/2024 10:40
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự toán ngân sách cấp năm 2024 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
16/01/2024 10:41
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
17/11/2023 14:21
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2023 18:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Mua Quà tết.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI
23/01/2024 10:40
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự toán ngân sách cấp năm 2024 với 2 gói thầu.
16/01/2024 10:41
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
17/11/2023 14:21
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 với 2 nhà thầu tham gia.
10/11/2023 09:06
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2023 18:10
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:59
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 với 4 gói thầu.
20/10/2023 14:30
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng, sửa chữa xe ô tô 47A - 00189.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
29/05/2018 17:58
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Mua sắm phụ tùng, sửa chữa xe ô tô 47A - 00189 với 1 gói thầu.
22/05/2018 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Mua sắm khung huy hiệu phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THANH NIÊN
28/08/2026 15:26
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm huy hiệu cài áo phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
28/08/2026 11:16
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm khung huy hiệu phục vụ công tác trao tặng huy hiệu Đảng với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:55
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm huy hiệu cài áo phục vụ công tác trao tặng Huy hiệu Đảng với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:44
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Ban Tổ chức Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHÔNG GIAN ĐẸP AN KIM
11/12/2025 15:34
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Sửa chữa trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:56
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Quà tết của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI
23/01/2024 10:40
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự toán ngân sách cấp năm 2024 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK với 2 gói thầu.
16/01/2024 10:41
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
17/11/2023 14:21
Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 47A-00189 của chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/11/2023 18:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY ĐẮK LẮK có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.