Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.824.905.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.581.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.824.905.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.581.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm cuống Huy hiệu Đảng đợt 02/9 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
14/08/2026 08:23
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm cuống Huy hiệu Đảng đợt 02/9 năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:30
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/06/2026 16:07
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 17:58
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:57
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy" với 1 gói thầu.
10/06/2026 11:03
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trần phòng làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN MINH CƯỜNG
26/12/2025 09:25
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Sửa chữa Trần phòng làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ” với 1 gói thầu.
24/12/2025 07:38
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thay thế hệ thống đèn chiếu sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ANH LS
26/11/2025 15:31
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt màn hình LED.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ QUẢNG CÁO VŨ MINH
24/11/2025 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Dịch vụ ăn, nghỉ và hội
trường tổ chức tổng kết
công tác thi đua khen
thưởng Cụm thi đua số
2 Ban Tổ chức Trung
ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MƯỜNG THANH
03/12/2024 08:37
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Dịch vụ ăn, nghỉ và hội
trường tổ chức tổng kết
công tác thi đua khen
thưởng Cụm thi đua số
2 Ban Tổ chức Trung
ương với 2 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 08:39
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải TBMT Dịch vụ ăn, nghỉ và hội
trường tổ chức tổng kết
công tác thi đua khen
thưởng Cụm thi đua số
2 Ban Tổ chức Trung
ương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 11:22
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm “Dịch vụ ăn, nghỉ và hội trường tổ chức tổng kết công tác thi đua khen thưởng Cụm thi đua số 2 Ban Tổ chức Trung ương” với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:53
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Xây dựng nền tảng số Sổ tay đảng viên điện tử..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ A.I-SOFT, TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2023 11:16
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Xây dựng nền tảng số Sổ tay đảng viên điện tử. với 1 nhà thầu tham gia.
15/02/2023 16:06
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải TBMT Xây dựng nền tảng số Sổ tay đảng viên điện tử. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/02/2023 09:33
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải TBMT Xây dựng nền tảng số Sổ tay đảng viên điện tử. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2023 16:21
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Xây dựng Nền tảng số Sổ tay đảng viên điện tử với 4 gói thầu.
23/12/2022 11:36
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng phần mềm quản lý hồ sơ cán bộ, công chức và người lao động các cơ quan đảng, Mặt trận Tổ quốc và tổ chức chính trị - xã hội của tỉnh và cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2022 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm cuống Huy hiệu Đảng đợt 02/9 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
14/08/2026 08:23
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm cuống Huy hiệu Đảng đợt 02/9 năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:30
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/06/2026 16:07
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 17:58
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:57
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Mua sắm thiết bị tin học đầu cuối của Ban Tổ chức Tỉnh ủy" với 1 gói thầu.
10/06/2026 11:03
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trần phòng làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN MINH CƯỜNG
26/12/2025 09:25
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Sửa chữa Trần phòng làm việc của Ban Tổ chức Tỉnh uỷ” với 1 gói thầu.
24/12/2025 07:38
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thay thế hệ thống đèn chiếu sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ANH LS
26/11/2025 15:31
Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt màn hình LED.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ QUẢNG CÁO VŨ MINH
24/11/2025 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Tỉnh ủy Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong một giọt nước có thể tìm thấy tất cả bí mật của đại dương. "
Kahlil Gibran