Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.638.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.584.944.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.638.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.584.944.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
14/01/2026 10:22
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 08:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:01
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điều dưỡng người có công Sa Pa
26/09/2024 14:41
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
16/09/2024 10:53
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
29/08/2024 16:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 14:10
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 11:18
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với 2 gói thầu.
19/07/2024 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
14/01/2026 10:22
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố KQMT gói thầu Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 09:01
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đăng tải TBMT Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 08:46
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điều dưỡng người có công Sa Pa
26/09/2024 14:41
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
16/09/2024 10:53
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai với 2 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 16:02
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:46
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu:
29/08/2024 16:46
Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh với 4 nhà thầu tham gia.
26/07/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
14/01/2026 10:22
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 08:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê phòng nghỉ, tiền ăn (dịch vụ chăm sóc điều dưỡng) tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh ủy Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2025 tại thành phố Hạ Long – tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:01
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điều dưỡng người có công Sa Pa
26/09/2024 14:41
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
16/09/2024 10:53
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 15:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai.
29/08/2024 16:46
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại thành phố Hạ Long - tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 14:10
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 tại Thị xã Sa Pa- tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 11:18
Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chăm sóc điều dưỡng tập trung của đoàn cán bộ diện Tỉnh uỷ Lào Cai quản lý đã nghỉ hưu năm 2024 của chủ đầu tư Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai với 2 gói thầu.
19/07/2024 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban tổ chức Tỉnh Ủy Lào Cai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chìa khóa thành công là tập trung lý trí của chúng ta vào những điều chúng ta muốn chứ không phải những điều chúng ta sợ. "
Brian Tracy