Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm khung Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂM THANH HƯNG
13/08/2026 15:35
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm khung Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng với 1 gói thầu.
10/08/2026 17:58
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm cuống đeo Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
30/07/2026 14:20
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm cuống đeo Huy hiệu 35 năm tuổi Đảng năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:43
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 64A-00.35.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THẬP NHẤT PHONG VĨNH LONG
17/07/2026 17:10
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 64A-000.35 với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:04
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 64A-000.35 với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:56
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua quà Tết Nguyên đán năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM DV Trí Sơn
02/02/2026 08:12
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải TBMT Mua quà Tết Nguyên đán năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2026 15:24
BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm quà Tết Nguyên đán năm 2026 với 2 gói thầu.
16/01/2026 20:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN TỔ CHỨC TỈNH ỦY VĨNH LONG có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vậy mới nói tình yêu là thứ vừa thực dụng vừa mong manh, chẳng ai có thể mãi đợi chờ trong vô vọng. "
Tự Do Hành Tẩu