Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 564.767.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 460.927.343 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 564.767.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 460.927.343 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QC VIỆT NAM
28/01/2022 08:37
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải TBMT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 15:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
28/12/2021 14:21
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
27/12/2021 16:15
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
06/07/2021 14:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
28/06/2021 16:44
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
20/11/2020 16:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
13/11/2020 16:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Nội thất Phòng Tiếp nhận và trả kết quả thủ tục hành chính của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tùng Anh
20/12/2019 08:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa nhà để xe Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân. của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
19/12/2019 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QC VIỆT NAM
28/01/2022 08:37
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân công bố KQMT gói thầu Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 với 7 nhà thầu tham gia.
06/01/2022 16:10
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đăng tải TBMT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 15:30
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 với 1 gói thầu.
28/12/2021 14:21
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 với 1 gói thầu.
27/12/2021 16:15
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
06/07/2021 14:59
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
28/06/2021 16:44
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
20/11/2020 16:45
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
13/11/2020 16:30
Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân công bố kết quả gói thầu Nội thất Phòng Tiếp nhận và trả kết quả thủ tục hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tùng Anh
20/12/2019 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QC VIỆT NAM
28/01/2022 08:37
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải TBMT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 15:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
28/12/2021 14:21
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, mực máy phô tô, văn phòng phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 1 gói thầu.
27/12/2021 16:15
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
06/07/2021 14:59
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, thay thế cổng trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
28/06/2021 16:44
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
20/11/2020 16:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hàng rào sắt tường bao và khuôn viên trang trí Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân với 2 gói thầu.
13/11/2020 16:30
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Nội thất Phòng Tiếp nhận và trả kết quả thủ tục hành chính của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tùng Anh
20/12/2019 08:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa nhà để xe Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân. của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỪ THỊ NGỌC
19/12/2019 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội huyện Lý Nhân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên nhiên chỉ tạo ra động vật ngu xuẩn. Xã hội mới tạo ra con người ngu xuẩn. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"