Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.737.692.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.280.004.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.737.692.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.280.004.910 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN
20/03/2025 08:50
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
19/03/2025 09:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
09/01/2025 10:50
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/01/2025 10:41
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT TUẤN
25/12/2024 16:28
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:42
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD SAO VIỆT
24/12/2024 17:31
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
24/12/2024 15:53
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:40
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN
20/03/2025 08:50
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
19/03/2025 09:00
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
09/01/2025 10:50
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/01/2025 10:41
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT TUẤN
25/12/2024 16:28
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:42
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD SAO VIỆT
24/12/2024 17:31
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
24/12/2024 15:53
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo” với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:40
Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân” với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN
20/03/2025 08:50
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị Văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
19/03/2025 09:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
09/01/2025 10:50
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác năm 2024 và triển khai nhiệm vụ năm 2025 của BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/01/2025 10:41
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT TUẤN
25/12/2024 16:28
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Mua trang bị ti vi phục vụ công tác truyền thông cơ quan BHXH thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:42
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD SAO VIỆT
24/12/2024 17:31
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
24/12/2024 15:53
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Áo Polo” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:40
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm quà tặng truyền thông “Dù (ô) cá nhân” của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu bạn thấy một người bạn không có nụ cười, hãy lấy nụ cười của mình cho người đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.