Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.407.632.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.724.663.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.407.632.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.724.663.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
29/09/2022 17:57
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TĂNG PHÚ
06/09/2022 08:16
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tăng Phú
17/08/2022 11:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 10:40
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
15/08/2022 11:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội thành phố Thủ Đức, quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 3 gói thầu.
13/08/2022 12:08
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 18:34
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị kệ sắt lưu hồ sơ tại kho lưu trữ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Thăng Long Sài Gòn
25/07/2022 09:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Thùng carton lưu hồ sơ các phòng nghiệp vụ và Bảo hiểm xã hội quận, huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM-DV và Quảng cáo Bản Việt
25/07/2022 08:01
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Trang bị Thùng carton lưu hồ sơ các phòng nghiệp vụ và Bảo hiểm xã hội quận, huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
22/07/2022 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Dịch vụ Bảo vệ Thăng Long hai mươi Bốn
29/09/2022 17:57
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TĂNG PHÚ
06/09/2022 08:16
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2022 11:08
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tăng Phú
17/08/2022 11:45
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 10:40
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh với 1 gói thầu.
15/08/2022 11:36
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội thành phố Thủ Đức, quận huyện với 3 gói thầu.
13/08/2022 12:08
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 với 2 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 09:08
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 18:34
Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Trang bị kệ sắt lưu hồ sơ tại kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Thăng Long Sài Gòn
25/07/2022 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
29/09/2022 17:57
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TĂNG PHÚ
06/09/2022 08:16
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tăng Phú
17/08/2022 11:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Chi phí Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội các quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 10:40
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bọc nhựa PVC cho thẻ BHYT tại BHXH Quận 10, Bình Thạnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
15/08/2022 11:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trông giữ xe tại Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh và Bảo hiểm xã hội thành phố Thủ Đức, quận huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 3 gói thầu.
13/08/2022 12:08
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Cung cấp văn phòng phẩm và mực in tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 18:34
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị kệ sắt lưu hồ sơ tại kho lưu trữ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Thăng Long Sài Gòn
25/07/2022 09:22
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Thùng carton lưu hồ sơ các phòng nghiệp vụ và Bảo hiểm xã hội quận, huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM-DV và Quảng cáo Bản Việt
25/07/2022 08:01
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Trang bị Thùng carton lưu hồ sơ các phòng nghiệp vụ và Bảo hiểm xã hội quận, huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
22/07/2022 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi không bao giờ chờ đợi thấy được công việc hoàn hảo từ người không hoàn hảo. "
Alexander Hamilton
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.