Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 18 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.459.047.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.068.858.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.459.047.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.068.858.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 29 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍN NGHĨA QUẢNG TRỊ
14/08/2026 16:25
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:34
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026.
13/08/2026 15:15
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư Việt Nhật
06/08/2026 14:06
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
06/08/2026 14:03
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:48
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế.
27/07/2026 10:10
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Hệ thống camera an ninh tại trụ sở BHXH cơ sở A Lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
29/06/2026 10:27
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống camera an ninh tại trụ sở BHXH cơ sở A Lưới với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:06
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện lắp đặt hệ thống Camera an ninh tại BHXH cơ sở A Lưới.
19/06/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ dọn dẹp, vệ sinh cơ quan BHXH thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VỆ SINH CÔNG NGHIỆP PHÚ XUÂN
07/05/2025 14:10
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ dọn dẹp, vệ sinh cơ quan BHXH thành phố Huế với 1 gói thầu.
30/04/2025 12:38
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, lắp đặt bổ sung thiết bị Hệ thống âm thanh Hội nghị tại Hội trường tầng 7 cơ quan BHXH tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
06/01/2025 09:17
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Nâng cấp, lắp đặt bổ sung thiết bị Hệ thống âm thanh Hội nghị tại Hội trường tầng 7 cơ quan BHXH tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:44
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Nâng cấp, lắp đặt bổ sung thiết bị Hệ thống âm thanh Hội nghị tại Hội trường tầng 7 cơ quan BHXH tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:43
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, thi công màn hình điện tử (LED) tại Phòng họp Giao ban cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
13/12/2024 09:47
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu In lịch block năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THUẬN PHÁT
11/12/2024 18:45
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT In lịch block năm 2025 với 1 gói thầu.
07/12/2024 10:55
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm, lắp đặt màn hình điện tử (LED) tại Phòng họp Giao ban cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
07/12/2024 10:50
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT In lịch block năm 2025 với 1 gói thầu.
07/12/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍN NGHĨA QUẢNG TRỊ
14/08/2026 16:25
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:34
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện tổ chức nghỉ mát hè cho đoàn viên Công đoàn cơ quan BHXH thành phố Huế năm 2026.
13/08/2026 15:15
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư Việt Nhật
06/08/2026 14:06
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
06/08/2026 14:03
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:48
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác tuyên truyền lưu động tại các đơn vị thuộc BHXH thành phố Huế.
27/07/2026 10:10
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Hệ thống camera an ninh tại trụ sở BHXH cơ sở A Lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ SỐ GIA BẢO
29/06/2026 10:27
Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống camera an ninh tại trụ sở BHXH cơ sở A Lưới với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:06
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thực hiện lắp đặt hệ thống Camera an ninh tại BHXH cơ sở A Lưới.
19/06/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Huế có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy sống làm người can đảm; và nếu số phận đầy thù địch, hãy đối mặt những cú đánh của nó với trái tim can trường. "
Marcus Tullius Cicero