Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,93%, Xây lắp 14,81%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 37,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.393.210.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.055.437.138 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,93%, Xây lắp 14,81%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 37,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.393.210.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.055.437.138 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO KHÁNH
19/03/2025 16:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:24
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ TIN HỌC ĐIỆN TỬ - THÀNH PHÁT
04/03/2025 17:39
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
04/03/2025 17:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ đối với Cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre và Bảo hiểm xã hội các huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VỆ PHÚ THÀNH
23/12/2024 08:31
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHƯƠNG HƯNG THỊNH
18/12/2024 16:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội (BHXH) các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại BHXH tỉnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
13/12/2024 08:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại Bảo hiểm xã hội tỉnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
13/12/2024 08:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị phòng truyền thống của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN - THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO MAI VÀNG
05/12/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO KHÁNH
19/03/2025 16:36
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:24
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ TIN HỌC ĐIỆN TỬ - THÀNH PHÁT
04/03/2025 17:39
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025 với 1 gói thầu.
04/03/2025 17:07
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ đối với Cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre và Bảo hiểm xã hội các huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VỆ PHÚ THÀNH
23/12/2024 08:31
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHƯƠNG HƯNG THỊNH
18/12/2024 16:48
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội (BHXH) các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại BHXH tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
13/12/2024 08:46
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại Bảo hiểm xã hội tỉnh với 1 gói thầu.
13/12/2024 08:33
Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị phòng truyền thống của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN - THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO MAI VÀNG
05/12/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO KHÁNH
19/03/2025 16:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm hộp, bìa giấy lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:24
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: DỊCH VỤ TIN HỌC ĐIỆN TỬ - THÀNH PHÁT
04/03/2025 17:39
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm giấy in, bìa màu, bìa kiếng, mực in, mực photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
04/03/2025 17:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ đối với Cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre và Bảo hiểm xã hội các huyện của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VỆ PHÚ THÀNH
23/12/2024 08:31
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHƯƠNG HƯNG THỊNH
18/12/2024 16:48
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trang bị Ốp vách trang trí và Bảng nhận diện phòng họp trực tuyến của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
17/12/2024 08:06
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội (BHXH) các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại BHXH tỉnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
13/12/2024 08:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Di dời kệ và hộp hồ sơ lưu trữ từ Bảo hiểm xã hội các huyện (Mỏ Cày Nam, Mỏ Cày Bắc, Giồng Trôm) về kho lưu trữ tại Bảo hiểm xã hội tỉnh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
13/12/2024 08:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị phòng truyền thống của Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN - THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO MAI VÀNG
05/12/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải 27 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Bến Tre có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh