Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 202 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,54%, Xây lắp 29,51%, Tư vấn 3,28%, Phi tư vấn 19,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.041.738.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.011.542.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,54%, Xây lắp 29,51%, Tư vấn 3,28%, Phi tư vấn 19,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.041.738.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.011.542.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 72 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI ÂU
23/04/2025 10:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:11
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 tại trụ sở BHXH tỉnh (cơ sở 2) và BHXH huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ SAKI VIỆT NAM
24/12/2024 13:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
10/12/2024 09:54
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/12/2024 09:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
10/12/2024 09:23
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
10/12/2024 09:20
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
10/12/2024 09:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa trụ sở
làm việc BHXH thị xã Duy Tiên
năm 2024 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VN 2020
06/12/2024 09:42
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
04/12/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI ÂU
23/04/2025 10:33
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:11
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 tại trụ sở BHXH tỉnh (cơ sở 2) và BHXH huyện Thanh Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ SAKI VIỆT NAM
24/12/2024 13:45
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
10/12/2024 09:54
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/12/2024 09:36
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/12/2024 09:23
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/12/2024 09:20
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
10/12/2024 09:12
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
04/12/2024 15:13
Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
04/12/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI ÂU
23/04/2025 10:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải KHLCNT Cung cấp mực máy in, văn phòng phẩm tháng 4, 5/2025 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:11
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2025 tại trụ sở BHXH tỉnh (cơ sở 2) và BHXH huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ SAKI VIỆT NAM
24/12/2024 13:45
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
10/12/2024 09:54
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/12/2024 09:36
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
10/12/2024 09:23
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
10/12/2024 09:20
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
10/12/2024 09:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa trụ sở
làm việc BHXH thị xã Duy Tiên
năm 2024 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VN 2020
06/12/2024 09:42
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hà Thái Sơn
04/12/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 202 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải 61 TBMT trong 57 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. đã đăng tải 141 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Hà Nam. có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý tưởng định hình dòng chảy lịch sử. "
John Maynard Keynes