Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 163 gói thầu, trong đó có 84 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 103 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 103 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.321.590.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.103.275.385 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.321.590.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.103.275.385 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 78 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
27/08/2026 09:06
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM HÒA
27/08/2026 09:01
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Bảo hiểm xã hội cơ sở Hàm Thuận Bắc, tỉnh Lâm Đồng với 4 gói thầu.
11/08/2026 08:56
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu In Bìa kẹp tài liệu A4.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở In và photo Đà Lạt
15/07/2026 17:19
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm BIDV Lâm Đồng
13/07/2026 15:43
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:29
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VẠN ĐỨC
08/07/2026 08:55
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT In Bìa kẹp tài liệu A4 với 1 gói thầu.
02/07/2026 12:27
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH - TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM THỊNH
02/07/2026 12:22
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán gói thầu Nâng nền, ngăn phòng làm việc Bảo hiểm xã hội huyện Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD KIẾN VĂN
29/11/2024 17:38
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Nâng nền, ngăn phòng làm việc Bảo hiểm xã hội huyện Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỖ UY LONG
29/11/2024 17:34
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Trang bị sản phẩm truyền thông hỗ trợ công tác tuyên truyền, vận động người tham gia Bảo hiểm xã hội tự nguyện, Bảo hiểm y tế tự đóng tại địa phương..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
29/11/2024 17:29
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua cartridge mực chính hãng máy in laser phục vụ công tác tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VĂN PHÒNG ANH THƯ
29/11/2024 17:22
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua cartridge mực chính hãng máy in laser phục vụ công tác tại Văn phòng Bảo hiểm xã hội tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
25/11/2024 15:31
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Trang bị sản phẩm truyền thông hỗ trợ công tác tuyên truyền, vận động người tham gia Bảo hiểm xã hội tự nguyện, Bảo hiểm y tế tự đóng tại địa phương. với 1 gói thầu.
25/11/2024 15:23
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Gói thầu Nâng nền, ngăn phòng làm việc Bảo hiểm xã hội huyện Đạ Tẻh với 2 gói thầu.
22/11/2024 09:55
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG QUẢNG THANH
13/11/2024 08:04
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG QUẢNG THANH
13/11/2024 08:01
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch tổng mặt bằng 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
31/10/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG LÊ
27/08/2026 09:06
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM HÒA
27/08/2026 09:01
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Bảo hiểm xã hội cơ sở Hàm Thuận Bắc, tỉnh Lâm Đồng với 4 gói thầu.
11/08/2026 08:56
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu In Bìa kẹp tài liệu A4.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở In và photo Đà Lạt
15/07/2026 17:19
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm BIDV Lâm Đồng
13/07/2026 15:43
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:29
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VẠN ĐỨC
08/07/2026 08:55
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT In Bìa kẹp tài liệu A4 với 1 gói thầu.
02/07/2026 12:27
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH - TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM THỊNH
02/07/2026 12:22
BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ trụ sở cơ quan Bảo hiểm xã hội tỉnh và Bảo hiểm xã hội cơ sở năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải 88 KHLCNT, trong đó có 163 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH LÂM ĐỒNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người hy sinh cho lý tưởng, anh bạn, phải chọn giữa bị lãng quên, bị nhạo báng hoặc bị lợi dụng. Còn để được hiểu ư – không bao giờ. "
Albert Camus