Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.971.371.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.978.625.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.971.371.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.978.625.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22kV và trạm biến áp 3x25KVA của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22 kV và trạm biến áp 3x25kVA Trụ sở bảo hiểm xã hội huyện Châu Thành, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
07/09/2022 15:37
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22 kV và trạm biến áp 3x25kVA Trụ sở bảo hiểm xã hội huyện Châu Thành, tỉnh Long An.
07/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng, lắp đặt mới đường dây trung áp 3 pha 22Kv và trạm biến áp 100KVA của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 18:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:35
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân TRụ, tỉnh Long An..
19/07/2022 07:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Công trình : Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
07/07/2022 08:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An.
22/06/2022 16:49
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây trung ấp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở BHXH huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 5 gói thầu.
22/06/2022 16:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
09/06/2022 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, viên chức và người lao động năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bệnh Viện Vạn An 1
28/07/2022 08:38
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Công trình : Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân Trụ, tỉnh Long An với 1 gói thầu.
07/07/2022 08:46
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN CÔNG THÀNH
22/06/2022 16:49
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây trung ấp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở BHXH huyện Tân Trụ, tỉnh Long An với 5 gói thầu.
22/06/2022 16:33
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An công bố KQMT gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, viên chức và người lao động năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2022 14:14
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đăng tải KHLCNT In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022 với 1 gói thầu.
09/06/2022 10:06
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, viên chức và người lao động năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/06/2022 14:54
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, viên chức và người lao động năm 2022 với 3 gói thầu.
21/05/2022 10:18
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua Mực in năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mực In Phúc Hưng
17/05/2022 13:28
Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu In tờ gấp “Những điều cần biết về BHXH tự nguyện”, “Những điều cần biết về BHYT hộ gia đình” và “Những điều cần biết về BHYT học sinh, sinh viên”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP CẦN THƠ
06/05/2022 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22kV và trạm biến áp 3x25KVA của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22 kV và trạm biến áp 3x25kVA Trụ sở bảo hiểm xã hội huyện Châu Thành, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
07/09/2022 15:37
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới đường dây trung áp 3 pha 22 kV và trạm biến áp 3x25kVA Trụ sở bảo hiểm xã hội huyện Châu Thành, tỉnh Long An.
07/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Xây dựng, lắp đặt mới đường dây trung áp 3 pha 22Kv và trạm biến áp 100KVA của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 18:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VIỆT THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
19/07/2022 15:35
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân TRụ, tỉnh Long An..
19/07/2022 07:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Công trình : Xây mới đường dây trung áp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở Bảo hiểm xã hội huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
07/07/2022 08:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An.
22/06/2022 16:49
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Xây mới đường dây trung ấp 3 pha và trạm biến áp 100kVA Trụ sở BHXH huyện Tân Trụ, tỉnh Long An của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 5 gói thầu.
22/06/2022 16:33
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT In Biên lai thu tiền - Mẫu C45-BB năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An với 1 gói thầu.
09/06/2022 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Long An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn sau tình yêu đôi khi là cái cớ để một người có thể gặp một người, để một người vẫn có thể quan tâm chia sẻ với một người… "
Khuyết Danh