Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 36,84%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.617.382.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.480.229.388 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 36,84%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.617.382.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.480.229.388 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
11/10/2022 23:05
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
11/09/2022 10:49
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây lắp trụ sở làm việc, điện nước, chống sét, các hạng mục phụ trợ, điều hòa không khí, thiết bị văn phòng, phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THỊNH
19/07/2022 15:10
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà làm việc, các hạng mục phụ trợ, điện, nước, chống sét, chống mối; Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera quan sát; hệ thống điều hòa không khí, thiết bị văn phòng, hệ thống phòng cháy chữa cháy; đường dây và trạm biến áp của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
15/06/2022 10:20
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In ấn phong bì, mẫu C14-TS cho các đơn vị sử dụng lao động, người lao động của BHXH tỉnh Quảng Ninh năm 2020 và năm 2021 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần In và Văn Hóa Phẩm Ninh Bình
29/04/2022 18:47
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
24/01/2022 09:08
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 18:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Micro hội thảo, âm thanh loa máy Hội trường tầng 8 cơ quan BHXH Quảng Ninh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
20/12/2021 12:56
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, lắp đặt đường dây, trạm biến áp của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
17/12/2021 15:18
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
16/12/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Quảng Ninh
16/12/2021 17:11
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bãi Cháy
21/11/2021 10:07
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2021 11:38
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/10/2021 06:45
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị giá hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: NỘI THẤT BÍCH THỦY
07/10/2021 11:36
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đăng tải TBMT Trang bị giá hồ sơ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
28/09/2021 15:04
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2021 với 3 gói thầu.
22/09/2021 15:24
Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐA KHOA TỈNH QUẢNG NINH
24/11/2020 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCCVC, người lao động năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
11/10/2022 23:05
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
11/09/2022 10:49
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây lắp trụ sở làm việc, điện nước, chống sét, các hạng mục phụ trợ, điều hòa không khí, thiết bị văn phòng, phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THỊNH
19/07/2022 15:10
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà làm việc, các hạng mục phụ trợ, điện, nước, chống sét, chống mối; Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera quan sát; hệ thống điều hòa không khí, thiết bị văn phòng, hệ thống phòng cháy chữa cháy; đường dây và trạm biến áp của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
15/06/2022 10:20
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In ấn phong bì, mẫu C14-TS cho các đơn vị sử dụng lao động, người lao động của BHXH tỉnh Quảng Ninh năm 2020 và năm 2021 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần In và Văn Hóa Phẩm Ninh Bình
29/04/2022 18:47
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
24/01/2022 09:08
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 18:46
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Micro hội thảo, âm thanh loa máy Hội trường tầng 8 cơ quan BHXH Quảng Ninh của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
20/12/2021 12:56
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, lắp đặt đường dây, trạm biến áp của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
17/12/2021 15:18
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh.
16/12/2021 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Vũ khí tốt nhất chống lại những bùn nhơ của cuộc đời là lòng can đảm, tính ngoan cường và sự kiên nhẫn. Lòng can đảm cho ta sức mạnh, tính ngoan cường khiến ta vui, và sự kiên nhẫn mang đến bình yên. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.