Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.602.003.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.991.972.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.602.003.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.991.972.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ DELUXE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 11:27
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả LCNT của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
25/12/2024 19:18
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
25/12/2024 19:07
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
21/12/2024 10:18
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ DELUXE
21/12/2024 10:15
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
21/12/2024 10:09
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỊNH PHÁT
03/12/2024 16:24
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Mua sắm máy Photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:44
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
27/09/2024 16:43
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát khoan khảo sát địa chất của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
27/09/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
25/12/2024 19:18
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
25/12/2024 19:07
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
21/12/2024 10:18
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ DELUXE
21/12/2024 10:15
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
21/12/2024 10:09
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỊNH PHÁT
03/12/2024 16:24
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy Photocopy năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
21/10/2024 09:09
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đăng tải TBMT Mua sắm máy Photocopy năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:44
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất, địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
27/09/2024 16:43
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Giám sát khoan khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK XD QUANG THỊNH
27/09/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ DELUXE đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 11:27
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả LCNT của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
25/12/2024 19:18
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
25/12/2024 19:07
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TƯỜNG NGUYÊN
21/12/2024 10:18
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ DELUXE
21/12/2024 10:15
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc BHXH tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
21/12/2024 10:09
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỊNH PHÁT
03/12/2024 16:24
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Mua sắm máy Photocopy năm 2024 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:44
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất, địa hình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
27/09/2024 16:43
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát khoan khảo sát địa chất của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long.
27/09/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 102 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu em đứng trước gương cùng 11 đoá hồng, em sẽ nhìn thấy 12 điều đẹp đẽ nhất thế gian. "
Khuyết Danh