Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,52%, Xây lắp 37,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.102.248.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.751.533.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,52%, Xây lắp 37,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.102.248.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.751.533.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
17/09/2022 22:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 11:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:29
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 3 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 11:01
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 4 gói thầu.
05/08/2022 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
05/08/2022 15:45
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái.
05/08/2022 07:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường tại BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN GỖ TÂN HOÀNG
18/07/2022 20:47
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
12/01/2022 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG PHÁT
17/09/2022 22:24
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố KQMT gói thầu Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
25/08/2022 16:33
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đăng tải TBMT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:29
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 với 3 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái với 4 gói thầu.
05/08/2022 16:20
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường tại BHXH tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN GỖ TÂN HOÀNG
18/07/2022 20:47
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
12/01/2022 09:39
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố KQMT gói thầu Bảo hiểm công trình với 1 nhà thầu tham gia.
31/12/2021 11:15
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/12/2021 11:18
Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Xây dựng nhà làm việc, điện nước, chống sét và các hạng mục phụ trợ; chống mối công trình; cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC; cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa không khí; cung cấp thiết bị nội thất, văn phòng, phòng 1 cửa, kho lưu trữ; hệ thống camera quan sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NỘI TCL, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ HẢI NAM, Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
20/12/2021 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
17/09/2022 22:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 11:07
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:29
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Khám sức khỏe tập trung cho công chức, viên chức và người lao động tại BHXH tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 3 gói thầu.
18/08/2022 16:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình: Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 11:01
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 4 gói thầu.
05/08/2022 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn giám sát, kiểm định xây dựng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
05/08/2022 15:45
Chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh tại BHXH các huyện: Lục Yên, Trấn Yên và Yên Bình thuộc BHXH tỉnh Yên Bái.
05/08/2022 07:00
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường tại BHXH tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN GỖ TÂN HOÀNG
18/07/2022 20:47
Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
12/01/2022 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 90 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải 27 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Yên Bái có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dân ta phải biết sử ta, cho tường gốc tích nước nhà Việt Nam. Sử ta dạy cho ta những chuyện vẻ vang của tổ tiên ta. Dân tộc ta là con Rồng cháu Tiên, có nhiều người tài giỏi đánh Bắc dẹp Nam, yên dân trị nước tiếng để muôn đời. Sử ta dạy cho ta bài học này: Lúc nào dân ta đoàn kết muôn người như một thì nước ta độc lập, tự do. Trái lại lúc nào dân ta không đoàn kết thì bị nước ngoài xâm lấn. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.