Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.933.420.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.915.307.019 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.933.420.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.915.307.019 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo tàng Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ diệt mối và phun thuốc phòng, chống mối tại Văn Miếu Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM SINH
16/06/2026 09:52
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp dịch vụ diệt mối và phun thuốc phòng, chống mối tại Văn Miếu Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/06/2026 17:16
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XD và TM Gia Huy
26/04/2025 15:29
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 14:35
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT và tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế, dự toán công trình: Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 2 gói thầu.
16/04/2025 11:32
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:31
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:20
Chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng.
16/04/2025 11:11
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:05
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
26/03/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XD và TM Gia Huy
26/04/2025 15:29
Bảo tàng Hùng Vương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
24/04/2025 10:20
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 14:35
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:31
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:20
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:05
Bảo tàng Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
26/03/2025 16:00
Bảo tàng Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bản vẽ kỹ thuật di tích; Tập ảnh màu khảo tả di tích, hiện vật thuộc di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TU BỔ DI TÍCH BẢO NGUYÊN
02/08/2024 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ diệt mối và phun thuốc phòng, chống mối tại Văn Miếu Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM SINH
16/06/2026 09:52
Bảo tàng Hùng Vương đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp dịch vụ diệt mối và phun thuốc phòng, chống mối tại Văn Miếu Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/06/2026 17:16
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XD và TM Gia Huy
26/04/2025 15:29
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 14:35
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT và tư vấn thẩm tra bản vẽ thiết kế, dự toán công trình: Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 2 gói thầu.
16/04/2025 11:32
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:31
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:20
Chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống cửa nhà làm việc, nhà Trưng bày Bảo tàng.
16/04/2025 11:11
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa hệ thống nhà làm việc, nhà trưng bày Bảo tàng của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương với 3 gói thầu.
16/04/2025 11:05
Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bảo tàng Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
26/03/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng Hùng Vương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự nhạy cảm của con người đối với những điều nhỏ bé và thiếu nhạy cảm đối với những điều lớn lao là dấu hiệu của một loại rối loạn kỳ lạ. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.