Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.044.576.290 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.975.891.693 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.044.576.290 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.975.891.693 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trưng bày chuyên đề: "Lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ QUẢNG CÁO LINH GIANG
11/12/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Trưng bày chuyên đề: "Lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 07:53
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT. của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
30/11/2024 16:35
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
30/11/2024 16:33
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
30/11/2024 16:31
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
21/10/2024 14:16
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 20:58
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/09/2024 16:08
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổ chức sự kiện Vietart
11/09/2024 14:51
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
30/11/2024 16:35
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
30/11/2024 16:33
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam với 3 gói thầu.
30/11/2024 16:31
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
21/10/2024 14:16
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 08:40
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 20:58
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/09/2024 16:08
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổ chức sự kiện Vietart
11/09/2024 14:51
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2024 08:14
Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trưng bày chuyên đề: "Lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ QUẢNG CÁO LINH GIANG
11/12/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Trưng bày chuyên đề: "Lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 07:53
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT. của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐỨC
30/11/2024 16:35
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN PHÚ BẮC NINH
30/11/2024 16:33
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh Bắc Ninh trong lịch sử cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
30/11/2024 16:31
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
21/10/2024 14:16
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 20:58
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Phiên bản hiện vật tiêu biểu phục vụ hoạt động trưng bày lưu động quảng bá di sản văn hóa Bắc Ninh của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/09/2024 16:08
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổ chức sự kiện Vietart
11/09/2024 14:51
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hoạt động giáo dục trải nghiệm Vui Tết Trung thu của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng tôi thực sự canh trạnh với chính mình, chúng tôi không chi phối được việc người khác hoạt động như thế nào. "
Pete Cashmore
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.