Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo Thanh tra như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.980.647.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.656.643.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo Thanh tra như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.980.647.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.656.643.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Báo Thanh tra như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 81 gói thầu, trong đó trúng 80 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 59.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (20), Đắk Lắk (10), Toàn quốc (5), Quảng Ninh (4), Lạng Sơn (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Lào Cai (3), Hưng Yên (3), Phú Thọ (3), Quảng Trị (2), Cao Bằng (2), Cần Thơ (2), Hải Phòng (1), Gia Lai (1), Thái Nguyên (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (16)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (20), Quảng Ninh (4), Toàn quốc (4), Lạng Sơn (4), Lào Cai (3), Bình Dương (2), Cao Bằng (2), Phú Thọ (2), Hải Phòng (1), Thái Bình (1), Đắk Lắk (1), Bình Định (1), Quảng Bình (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Cần Thơ (1), Không xác định (33)
- Có quan hệ với 25 bên mời thầu
- Có quan hệ với 49 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Khám sức khỏe năm 2026" với 1 gói thầu.
01/06/2026 18:25
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Mua gói quà Tết Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN XUẤT NHẬP KHẨU A GROWN
04/02/2026 16:37
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Mua gói quà Tết Bính Ngọ 2026" với 1 gói thầu.
30/01/2026 15:26
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THƯƠNG MẠI LINH AN
06/01/2026 16:54
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chi phí thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM
06/01/2026 16:51
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí thẩm định giá mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
06/01/2026 16:48
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ (gói thầu số 3, số 4, số 5): Mua sắm, sửa chữa, cải tạo phòng họp tầng 4 cơ quan Báo Thanh tra với 3 gói thầu.
06/01/2026 16:43
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Mua bình gốm sứ Bát Tràng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Hiển
31/12/2025 15:14
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Mua bình gốm sứ Bát Tràng" với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:21
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG HÀ
22/12/2025 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu In báo Thanh Tra năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
09/05/2024 15:42
Báo Thanh tra công bố KQMT gói thầu In báo Thanh Tra năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
27/04/2024 11:05
Báo Thanh tra đăng tải TBMT In báo Thanh Tra năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2024 10:27
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh cho Báo Thanh tra năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ MISSION
14/11/2023 17:10
Báo Thanh tra công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh cho Báo Thanh tra năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2023 09:05
Báo Thanh tra đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh cho Báo Thanh tra năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2023 15:44
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh cho Báo Thanh tra năm 2023 với 3 gói thầu.
16/06/2023 15:15
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu In báo Thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
10/03/2023 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Khám sức khỏe năm 2026" với 1 gói thầu.
01/06/2026 18:25
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Mua gói quà Tết Bính Ngọ 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN XUẤT NHẬP KHẨU A GROWN
04/02/2026 16:37
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Mua gói quà Tết Bính Ngọ 2026" với 1 gói thầu.
30/01/2026 15:26
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THƯƠNG MẠI LINH AN
06/01/2026 16:54
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chi phí thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM
06/01/2026 16:51
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí thẩm định giá mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
06/01/2026 16:48
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ (gói thầu số 3, số 4, số 5): Mua sắm, sửa chữa, cải tạo phòng họp tầng 4 cơ quan Báo Thanh tra với 3 gói thầu.
06/01/2026 16:43
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Mua bình gốm sứ Bát Tràng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Hiển
31/12/2025 15:14
Báo Thanh tra đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ "Mua bình gốm sứ Bát Tràng" với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:21
Báo Thanh tra công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG HÀ
22/12/2025 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Thanh tra có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina