Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,41%, Xây lắp 7,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.613.649.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.636.540.333 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,41%, Xây lắp 7,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.613.649.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.636.540.333 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 131 KHLCNT trong đó có 77 KHLCNT tự đăng tải, có 54 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Phát triển Website Báo Cần Thơ điện tử với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm và vật rẻ mau hỏng cho các phòng của Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:42
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm sức khỏe kết hợp con người năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:34
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua bản quyền chương trình truyền hinh - phim truyện năm 2026 (Đợt 4) với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:55
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt đường ống bơm nước phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy của Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ (cơ sở Báo) với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:49
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lợp mái tôn trên sân thượng tầng 9 tòa nhà Trung tâm kỹ thuật (cơ sở 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - AN NGUYÊN HG
12/08/2026 15:16
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền chương trình truyền hình - phim truyện năm 2026 (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ 2A
03/08/2026 14:10
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Lợp mái tôn trên sân thượng tầng 9 tòa nhà Trung tâm kỹ thuật (cơ sở 2) với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:44
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới linh kiện 2 thang máy tại trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TAM HOANG TAM NHU CAN THO
28/07/2026 08:17
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền chương trình "Chuyện đời, Chuyện nghề".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ QUẢNG CÁO TIN TỨC MIỀN TÂY
27/07/2026 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Phát triển và duy trì App CanTho Plus giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PANDA
01/07/2025 15:32
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Phát triển và duy trì app CanTho Plus giai đoạn 2 với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:17
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền chương trình truyền hình - phim truyện năm 2025 (đợt 4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHIM TUỔI TRẺ VIỆT
30/05/2025 17:04
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lắp máy lạnh và cáp Fiber phim trường Thời sự S2 ( lầu 7).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TÔ MA
30/05/2025 16:45
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Trang âm phim trường Thời sự S2 (lầu 7).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG MÊ GA
30/05/2025 16:44
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Trang âm phim trường Thời sự S2 (lầu 7) với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 16:01
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Lắp máy lạnh và cáp Fiber phim trường Thời sự S2 ( lầu 7) với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 10:30
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu ứng cứu sửa chữa Trụ anten Đài phát sóng Cái Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG DUY BẢO
22/05/2025 09:36
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT ứng cứu sửa chữa Trụ anten Đài phát sóng Cái Răng với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:38
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải TBMT Trang âm phim trường Thời sự S2 (lầu 7) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2025 12:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Phát triển Website Báo Cần Thơ điện tử với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm và vật rẻ mau hỏng cho các phòng của Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:42
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm sức khỏe kết hợp con người năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:34
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua bản quyền chương trình truyền hinh - phim truyện năm 2026 (Đợt 4) với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:55
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt đường ống bơm nước phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy của Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ (cơ sở Báo) với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:49
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lợp mái tôn trên sân thượng tầng 9 tòa nhà Trung tâm kỹ thuật (cơ sở 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - AN NGUYÊN HG
12/08/2026 15:16
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền chương trình truyền hình - phim truyện năm 2026 (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ 2A
03/08/2026 14:10
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đăng tải KHLCNT Lợp mái tôn trên sân thượng tầng 9 tòa nhà Trung tâm kỹ thuật (cơ sở 2) với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:44
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới linh kiện 2 thang máy tại trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TAM HOANG TAM NHU CAN THO
28/07/2026 08:17
Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền chương trình "Chuyện đời, Chuyện nghề".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ QUẢNG CÁO TIN TỨC MIỀN TÂY
27/07/2026 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đã đăng tải 100 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đã đăng tải 41 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi được giúp đỡ, hãy ghi nhớ; khi giúp đỡ, hãy quên đi. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.