Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.156.779.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.668.953.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.156.779.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.668.953.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giáHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân
20/08/2026 11:20
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền hệ điều hành và phần mềm ứng dụng năm 2026 với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:18
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải TBMT Tài sản chuyên dùng và phần mềm ứng dụng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 16:51
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MỚI - CDNT
05/08/2026 15:00
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Tài sản chuyên dùng và phần mềm ứng dụng với 2 gói thầu.
03/08/2026 11:23
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
16/03/2026 14:14
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:40
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:36
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu In phụ trương quảng cáo, tuyên truyền trên Báo Sơn La Xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SƠN LA
23/02/2026 10:30
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT In phụ trương quảng cáo, tuyên truyền trên Báo Sơn La Xuân Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
23/02/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu In Báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SƠN LA
01/04/2025 16:52
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố KQMT gói thầu In Báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
31/03/2025 08:03
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền tòa soạn điện tử năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
28/03/2025 17:34
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Phát hành báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
28/03/2025 17:34
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải TBMT In Báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2025 10:38
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố KQMT gói thầu Phát hành báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 08:35
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố KQMT gói thầu Thuê đường truyền tòa soạn điện tử năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 08:34
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT In báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:18
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải TBMT Thuê đường truyền tòa soạn điện tử năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 11:04
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải TBMT Phát hành báo Sơn La thường kỳ, Tin ảnh Sơn La, các kỳ báo đặc biệt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giáHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân
20/08/2026 11:20
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền hệ điều hành và phần mềm ứng dụng năm 2026 với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:18
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải TBMT Tài sản chuyên dùng và phần mềm ứng dụng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 16:51
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MỚI - CDNT
05/08/2026 15:00
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Tài sản chuyên dùng và phần mềm ứng dụng với 2 gói thầu.
03/08/2026 11:23
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
16/03/2026 14:14
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:40
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ với 1 gói thầu.
09/03/2026 15:36
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La công bố kết quả gói thầu In phụ trương quảng cáo, tuyên truyền trên Báo Sơn La Xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SƠN LA
23/02/2026 10:30
Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đăng tải KHLCNT In phụ trương quảng cáo, tuyên truyền trên Báo Sơn La Xuân Bính Ngọ năm 2026 với 1 gói thầu.
23/02/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai sẵn lòng tin rằng ngay cả người lớn, cũng giống như trẻ con, mê muội lang thang trên mặt đất này, và giống như trẻ con, không biết mình đến từ đâu và mình đang đi đâu, hiếm khi hành động với động cơ chân thật, và bị chi phối toàn diện bởi bánh ngọt và đòn roi. "
Johann Wolfgang von Goethe