Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.454.813.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.164.818.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.454.813.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.164.818.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Cải tạo đường thoát nước thải của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NEW TECHNOLOGY
14/08/2026 09:02
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Cải tạo đường thoát nước thải của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:17
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM
21/07/2026 14:53
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Phần mềm quản lý bệnh án điện tử (EMR) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
25/06/2026 15:51
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS), Phần mềm Hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (Ris/Pacs), Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động (HQMS) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
25/06/2026 14:29
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS), Phần mềm Hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (Ris/Pacs), Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động (HQMS) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:37
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Phần mềm quản lý bệnh án điện tử (EMR) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:10
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 10:42
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 3 gói thầu.
29/04/2026 15:00
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 3 gói thầu.
29/04/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2025 với 3 gói thầu.
20/06/2025 15:14
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc sử dụng trong thời gian chờ thầu tại
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt tỉnh Vĩnh Long năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM DƯỢC LIỆU PHARMEDIC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HUY THỊNH
27/02/2025 16:09
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng trong thời gian chờ thầu tại
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt tỉnh Vĩnh Long năm 2025 với 1 gói thầu.
17/02/2025 17:01
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu Thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
28/10/2024 13:59
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
28/10/2024 13:50
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua hóa chất, vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt tỉnh Vĩnh Long năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
23/10/2024 14:20
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Dự toan: Mua hóa chất, vật tư y tê sử dụng tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt tỉnh Vĩnh Long năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
23/10/2024 14:12
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu Thẩm định E- HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
11/10/2024 14:18
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
11/10/2024 14:15
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng trong thời gian chờ thầu tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt tỉnh Vĩnh Long năm 2024 với 3 gói thầu.
04/10/2024 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Cải tạo đường thoát nước thải của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NEW TECHNOLOGY
14/08/2026 09:02
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Cải tạo đường thoát nước thải của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:17
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM
21/07/2026 14:53
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Phần mềm quản lý bệnh án điện tử (EMR) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
25/06/2026 15:51
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS), Phần mềm Hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (Ris/Pacs), Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động (HQMS) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
25/06/2026 14:29
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Phần mềm Hệ thống quản lý Bệnh viện (HIS), Phần mềm Hệ thống quản lý xét nghiệm (LIS), Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (Ris/Pacs), Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động (HQMS) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:37
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống Phần mềm quản lý bệnh án điện tử (EMR) của Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:10
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 10:42
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 3 gói thầu.
29/04/2026 15:00
Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế tại Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long năm 2026 với 3 gói thầu.
29/04/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Chuyên khoa Mắt Vĩnh Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".