Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 156 gói (với 156 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,56%, Xây lắp 20,51%, Tư vấn 1,92%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.363.734.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.443.577.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,56%, Xây lắp 20,51%, Tư vấn 1,92%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.363.734.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.443.577.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
01/07/2019 18:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
18/10/2018 09:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
19/09/2018 09:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2018 08:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
17/09/2018 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
14/09/2018 10:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
15/08/2018 09:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm bổ sung Phần mềm kết nối máy xét nghiệm (LIS) 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
09/08/2018 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
08/08/2018 10:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Phần mềm kết nối máy xét nghiệm (LIS) 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
07/08/2018 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ chạy thận nhân tạo trong thời gian chờ thầu năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 09:02
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm sinh hóa trong thời gian chờ thầu năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 15:10
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, sinh phẩm phục vụ hoạt động chuyên môn trong thời gian chờ thầu năm 2022 với 3 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 15:10
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kinh doanh TBYT Đông Dương
01/07/2019 18:25
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kinh doanh thiết bị y tế Đông Dương
18/10/2018 09:23
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2018 09:52
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kinh doanh TBYT Đông Dương
19/09/2018 09:21
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2018 08:14
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 với 1 gói thầu.
17/09/2018 14:20
Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 với 1 gói thầu.
14/09/2018 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
01/07/2019 18:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
18/10/2018 09:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
19/09/2018 09:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2018 08:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung vật tư hóa chất xét nghiệm tháng 9 năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
17/09/2018 14:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
14/09/2018 10:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
15/08/2018 09:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm bổ sung Phần mềm kết nối máy xét nghiệm (LIS) 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình.
09/08/2018 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
08/08/2018 10:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Phần mềm kết nối máy xét nghiệm (LIS) 2018 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình với 1 gói thầu.
07/08/2018 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải 156 TBMT trong 156 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 144 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Gia Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nói với tôi người ngưỡng mộ và yêu thương bạn là ai, tôi sẽ nói bạn là người như thế nào. "
Charles Augustin Sainte-Beuve
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".