Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công được duyệt của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/07/2021 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 5 gói thầu.
15/07/2021 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 5 gói thầu.
15/07/2021 10:45
Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê.
15/07/2021 07:00
Bên mời thầu Chi nhánh 1 - Công ty CP xây dựng Fadin Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng sửa chữa, cải tạo nhà đa chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2018 15:02
Bên mời thầu Chi nhánh 1 - Công ty CP xây dựng Fadin Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng sửa chữa, cải tạo nhà đa chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 4 gói thầu.
14/06/2018 14:46
Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê.
14/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê (Đăng tải trên báo đấu thầu số 55 ngày 28/03/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/03/2017 05:01
Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đăng tải TBMT MS01: Mua sắm máy xét nghiệm sinh hóa tự động công suất 270 test/giờ không có điện giải. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 115 ngày 22/06/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2016 07:19
Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đăng tải TBMT 01.MS mua sắm trang thiết bị y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/05/2015 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công được duyệt của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/07/2021 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 5 gói thầu.
15/07/2021 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 5 gói thầu.
15/07/2021 10:45
Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê.
15/07/2021 07:00
Bên mời thầu Chi nhánh 1 - Công ty CP xây dựng Fadin Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng sửa chữa, cải tạo nhà đa chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2018 15:02
Bên mời thầu Chi nhánh 1 - Công ty CP xây dựng Fadin Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng sửa chữa, cải tạo nhà đa chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê với 4 gói thầu.
14/06/2018 14:46
Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Bệnh viện Đa khoa huyện Hương Khê.
14/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa huyện Hương Khê đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vẻ đẹp của thế gian chóng lụi tàn, mang theo hai mặt, một bên là tiếng cười, một bên là đau khổ, xé nát con tim. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.