Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.272.998.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.430.511.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn như sau:
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.272.998.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.430.511.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 17:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ ALPHAMED
08/05/2026 14:24
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG THANH HÓA
23/03/2026 10:09
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ vệ sĩ tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2026 15:12
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/02/2026 11:36
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:34
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:25
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2026 16:11
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ vệ sĩ tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2026 16:10
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
19/01/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ ALPHAMED
08/05/2026 14:24
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Mua thuốc generic tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2026”. Tổng danh mục: 14 danh mục thuốc generic trong đó: nhóm 1 có 5 danh mục;; nhóm 3 có 1 danh mục; nhóm 4 có 7 danh mục; nhóm 5 có 1 danh mục..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
27/08/2025 15:15
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: “Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 4 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền, trong đó: nhóm 3 có 4 danh mục..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VIETAMERICAN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ
27/08/2025 15:07
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: “Mua vị thuốc cổ truyền tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 50 danh mục vị thuốc cổ truyền, trong đó: nhóm 2 có 50 danh mục..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRƯỜNG XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SƠN LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ KHẢI HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
27/08/2025 15:05
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán tại Bệnh viện đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM
27/08/2025 14:59
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: “Mua thuốc generic tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 26 danh mục thuốc generic, trong đó: nhóm 1 có 5 danh mục; nhóm 2 có 8 danh mục; nhóm 3 có 6 danh mục; nhóm 4 có 5 danh mục; nhóm 5 có 2 danh mục..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO NGÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC HƯNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂY ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CN NGÂN HÀ , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HIỆP THUẬN THÀNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THUẬN PHÁT
29/05/2025 10:29
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: “Mua thuốc generic tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 26 danh mục thuốc generic, trong đó: nhóm 1 có 5 danh mục; nhóm 2 có 8 danh mục; nhóm 3 có 6 danh mục; nhóm 4 có 5 danh mục; nhóm 5 có 2 danh mục. với 17 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 10:08
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố KQMT gói thầu Mua Vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán tại Bệnh viện đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025-2026 với 7 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 10:02
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: “Mua vị thuốc cổ truyền tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 50 danh mục vị thuốc cổ truyền, trong đó: nhóm 2 có 50 danh mục. với 6 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 10:01
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: “Mua thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền tại bệnh viện Đa khoa huyện Nga Sơn năm 2025 - 2027”. Tổng danh mục: 4 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền, trong đó: nhóm 3 có 4 danh mục. với 4 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 17:22
Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ ALPHAMED
08/05/2026 14:24
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG THANH HÓA
23/03/2026 10:09
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ vệ sĩ tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2026 15:12
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
06/02/2026 11:36
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:34
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Mua máy sốc tim tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:25
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2026 16:11
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ vệ sĩ tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/01/2026 16:10
Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp Dịch vụ vệ sinh môi trường tại Bệnh viện đa khoa Nga Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
19/01/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải 33 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn có quan hệ với 113 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa Khoa huyện Nga Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự nghèo khó khốn cùng nhất là nỗi cô đơn và cảm giác không được yêu thương. "
Mẹ Teresa
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.