Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 150 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 143 gói thầu, trong đó có 131 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 108 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,11%, Xây lắp 0,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,04%, Hỗn hợp 0,93%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.916.173.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.001.335.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc như sau:
- Có quan hệ với 150 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,11%, Xây lắp 0,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,04%, Hỗn hợp 0,93%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.916.173.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.001.335.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 174 KHLCNT trong đó có 126 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 118 TBMT trong đó tự mời thầu 95 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện ĐKKV Cần Giuộc với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:33
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚC THỊNH
22/08/2026 10:29
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:46
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
18/08/2026 16:47
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế thông thường và y dụng cụ của Bệnh Viện ĐKKV Cần Giuộc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 15:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và thay thế linh kiện Thiết bị xử lý chất thải rắn (Lò vi sóng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ TOÀN DIỆN
11/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm “Mực in”.
- Nhà thầu trúng thầu: SỬ THỊ LAM (CỬA HÀNG TIN HỌC KHÔI NGUYÊN)
31/07/2026 13:44
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế thông thường và y dụng cụ của Bệnh Viện ĐKKV Cần Giuộc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 15:10
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/07/2026 15:01
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TƯỜNG KHUÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN, CÔNG TY TNHH VACXIN SINH PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
18/08/2026 16:47
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm sàng lọc trước sinh và xét nghiệm sàng lọc sơ sinh, tầm soát ung thư tử cung của Bệnh viện
Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAB GROUP INTERNATIONAL VIỆT NAM
25/06/2026 17:16
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu In ấn tài liệu chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI- DỊCH VỤ HUY LONG PHÁT
25/06/2026 09:36
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TTT
28/05/2026 16:36
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất test nhanh bổ sung của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM LH
21/04/2026 16:05
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic bổ sung của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
21/04/2026 16:04
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế chạy thận nhân tạo của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ SINH HỌC THỤY AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT THIÊN ẤN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ QUANG HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
30/09/2025 16:28
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm sinh học phân tử HBV của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT ANH KHÔI
29/07/2025 14:52
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống lọc RO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TĐC
18/07/2025 16:11
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG LƯU NGUYỄN
16/07/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện ĐKKV Cần Giuộc với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:33
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚC THỊNH
22/08/2026 10:29
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:46
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
18/08/2026 16:47
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế thông thường và y dụng cụ của Bệnh Viện ĐKKV Cần Giuộc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 15:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và thay thế linh kiện Thiết bị xử lý chất thải rắn (Lò vi sóng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ TOÀN DIỆN
11/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm “Mực in”.
- Nhà thầu trúng thầu: SỬ THỊ LAM (CỬA HÀNG TIN HỌC KHÔI NGUYÊN)
31/07/2026 13:44
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế thông thường và y dụng cụ của Bệnh Viện ĐKKV Cần Giuộc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 15:10
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/07/2026 15:01
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc generic (vắc xin) tiêm ngừa dịch vụ năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải 131 KHLCNT, trong đó có 143 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải 108 TBMT trong 100 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 95 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc có quan hệ với 150 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Cần Giuộc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu anh không trêu ghẹo cô ấy, cô ấy nói anh chẳng phải đàn ông. Nếu anh trêu ghẹo cô ấy, cô ấy bảo anh không phải người ở tầng lớp thượng lưu. "
Trương Ái Linh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.