Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.088.674.919 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.025.186.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.088.674.919 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.025.186.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm vật rẻ mau hỏng sử dụng cho hoạt động tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:50
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG MEKONG
20/08/2026 15:23
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHANG VY
20/08/2026 15:19
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm và hóa chất phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026-2027 với 4 gói thầu.
14/08/2026 09:57
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN PCCC ĐỨC DUY
12/08/2026 16:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 15:15
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải công suất 40m3 ngày đêm của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MÔI TRƯỜNG LỘC TÂM
10/06/2026 14:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng ghế ngồi cho bệnh nhân chờ khám, điều trị bệnh tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NỘI THẤT HOÀNG PHÁT
10/06/2026 14:15
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói 3: Thuê dịch vụ phần mềm Quản lý chẩn đoán hình ảnh y khoa (RIS/PACS).
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
04/06/2026 16:36
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thuê dịch vụ phần mềm Quản lý xét nghiệm (LIS).
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
04/06/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm vật rẻ mau hỏng sử dụng cho hoạt động của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dư Thị Kim Hồng
06/06/2025 10:40
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm công dụng cụ, vật rẻ mau hỏng, vật tư tiêu hao sử dụng cho hoạt động của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2025 với 2 gói thầu.
06/06/2025 09:47
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú trong thời gian chờ kết quả đấu thầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
05/05/2025 16:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu May trang phục, đồng phục cho viên chức, người lao động Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MAY MẶC TÂN PHÚ
28/04/2025 10:47
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT May trang phục, đồng phục cho viên chức, người lao động Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 15:48
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú trong thời gian chờ kết quả đấu thầu năm 2025 với 1 gói thầu.
27/02/2025 13:30
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TƯ VẤN AN PHÁT
14/02/2025 14:11
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT
14/02/2025 14:05
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm, hóa chất sử dụng tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2025-2026 với 4 gói thầu.
20/01/2025 10:20
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn nội nghiệp lập báo cáo đề xuất cấp Giấy phép môi trường cấp tỉnh cho Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Môi trường Nhiệt Đới
18/11/2024 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm vật rẻ mau hỏng sử dụng cho hoạt động tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:50
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG MEKONG
20/08/2026 15:23
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1 và gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHANG VY
20/08/2026 15:19
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm và hóa chất phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026-2027 với 4 gói thầu.
14/08/2026 09:57
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN PCCC ĐỨC DUY
12/08/2026 16:22
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 15:15
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải công suất 40m3 ngày đêm của Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MÔI TRƯỜNG LỘC TÂM
10/06/2026 14:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng ghế ngồi cho bệnh nhân chờ khám, điều trị bệnh tại Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NỘI THẤT HOÀNG PHÁT
10/06/2026 14:15
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói 3: Thuê dịch vụ phần mềm Quản lý chẩn đoán hình ảnh y khoa (RIS/PACS).
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
04/06/2026 16:36
Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thuê dịch vụ phần mềm Quản lý xét nghiệm (LIS).
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
04/06/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Hòa Phú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron